โมใส่ปั้มน้ำมันเครื่อง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย pikbirel, 11 กันยายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. pikbirel

pikbirel New Member Member

30
    0
    0
    ปั้มน้ำมันเครือ่งเครื่อง HONDA แรงดันสูงใส่เพิ่มเติม

2. pikbirel

30
    0
    0
    ปั้มฉีดน้ำมันเครื่องแรงดันสูงที่ใส่ใว้ข้างในสามารถฉีดน้ำมันได้ทั่วถึง

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เยี่ยมเลยครับ วิธีใหม่ๆ ยังไงแล้วทดลองเสร็จ
    ได้ผลยังไง เล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ

4. Keng-Castrol

Keng-Castrol New Member Privilege

40
    0
    0
    อาทิตย์หน้าเข้าไปซัดให้นะ พี่ pik ลาก 6000 รอบ ซัก 30 รอบ ขับซัก 5 ครั้ง ถ้ามันยังไหว ก็น่าจะเวิร์ค หุ หุ

5. pikbirel

30
    0
    0
    ลองแล้วดีครับความร้อนไม่ค่อยขึ้นเลยลองเร้งรอบสูงๆๆอยู่บนสแตนสิบนาทีกลับเมื่อก่อนผิดกันมาก
    แต่ต้องเติมน้ำมันเครื่องมากก่าเก่าอีกหนึ่งลิตรวันนี้จะไปเทสที่สนามก็ผนตกทั้งวันเลยไม่ได้ไปถ้าไงแล้วจะบอกครับ.....................แต่ต้องดีก่าแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้