วางเครื่อง4g63จบเท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย f_dos, 11 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. f_dos

f_dos New Member Member

46
    1
    0
    ผมจะวางในฮุนไดเท่าไรไหร่ได้คับ
    มีร้านตีให้55000แพงไหมคับ
    หรือว่ายังคับ

2. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ก็ไม่แพงนะครับ ราคาปกติ....

แต่อู่ไหนล่ะครับ แปลงสุ่มสี่สุ่มห้าอันตรายครับ

3. t@e_looks

t@e_looks New Member Member

58
    8
    0
    ตัวไหนอ่ะครับ

4G มาแปลงเนี่ย วางไม่ดีจบยากนะ อู่เนี่ย สำคัญมาก

4. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    เห้นด้วย ครับควรเลือกอู่ ที่มีความชำนาญนะครับไม่งั้นปวดหัวครับ แล้วจะทำให้เบื่อการเล่นรถไปเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้