กำลังจะเปลี่ยนยาง ช่วยแนะนำยี่ห้อให้ด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ....., 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .....

..... Guest

0
    0
    0
    เพิ่งซื้อรถมาค่ะ อยากเปลี่ยนยาง 185/60R14
    ไม่ทราบว่าตอนนี้ สาวก nx coupe ใช้ยางยี่ห้อและรุ่นอะไรกันบ้างคะ
    แนะนำร้านเปลี่ยนยางให้ด้วยก็ดีค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

2. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ผมใช้ Bridgestone ครับ รู้สึกว่ายี่ห้อนี้ไม่ค่อยมีปัญหายางบวม และก็ใช้ทนดี
    185/60 ไม่รู้ว่าจะมีรุ่นไหนบ้างนะครับ ถ้ามีรุ่น AR10 หรือ GR80ก็น่าจะดีครับ ไซส์นี้หาไม่ค่อยง่ายแล้ว

ผมเปลี่ยนที่ติวานนท์ยางยนต์ครับ มาจากแยกแคลายก็ตรงไปทางพระราม 5 กลับรถที่แยกบิ๊กซีและจะอยู่ซ้ายมือครับ

3. .....

..... Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

4. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    วงเวียน22 ก้อโอนะครับ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ตอนใช้ขอบ14
    ใช้ BF Goddrich ครับ 4 เส้น 5000

6. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    เฟริม บิด-โตนครับ...ทนดี...

7. marshilldy

marshilldy New Member Member

38
    1
    0
    ขออนุญาติแนะนำ TOYO ครับ เหนียวหนึบเหมือนซูกัส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้