พี่พี่ R10 ขอลาไปอีกคันนะครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เมื่อวานพึ่งคุยกะพี่วิน พี่โป๊ป พี่โตน พี่หม่อมเรื่องจะซ่อมช่วงล่างไปป่ะเดี๋ยวเดียว

วันนี้ไปมหาลัยกลับมาจะถึงบ้านอีกไม่ถึงโล...โดนชนตูดเสยขึ้นเกาะกลางชนกับเสาราวกั้นเกาะกลาง....สรุปเละครับพี่พี่

นี่ก็พึ่งเคลียร์เส็ดครับ....เเต่สงสัยต้องทิ้งชัวๆครับพี่พี่..เสียใจโครต

เด๋วยังไงอะไรใช้ได้จะมาบอกนะครับ

เเต่ที่เเน่ๆชุดกระจกซันรูฟพร้อมรางใช้ได้ชัว...ใครอยากได้ไปสำรองบอกเลยนะครับ

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

2. เสก R10

807
    8
    0
    เสานี้คงอาจจะไม่ได้ไปมีตติ้งด้วยเเล้วนะครับ...

ขอโทษพี่โตนด้วยที่อดซื้อขายกันอีก...อิอิ

ขอบคุณพี่โตนครับที่จะมาช่วยดูให้...ปลื้ม

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะน้องเอก

ยังไงก็ลองหาคันใหม่มาใช่ดิ

มีทั้ง R10 R11 P11 ให้เลือก 3 รุ่นเลยน๊า

จะได้มีโอกาสมาเจอกานอีก

4. เสก R10

807
    8
    0
    ขอบคุณครับพี่โอ....เด๋วสภาพจะมาอัพรูปให้ดู

ยังไงก็ยังไม่ไปไหนจากคลับนี้เเน่นอน..อิอิ

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เสียดายจัง ขอพบเนื้อคู่ใหม่ร็วๆนะครับ

6. เสก R10

807
    8
    0
    ขอบคุณครับ....

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    R10 สวยๆ หายไปอีกคันซะแล้ว เสียใจด้วยนะครับน้องเอก

ว่าแต่ R10 คันนี้เนื้อหอมจริงๆ ใครๆ ก็จ้องเข้ามาจูบ

หาคันใหม่ได้ไวๆ นะ

8. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ขอให้ได้รถใหม่เร็วๆนะครับ (ซันรูฟใส่ R 11 ได้มั๊ยครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2008
  9. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แล้วเค้าชใช้ไรให้ยังไงมั่งหว่า

10. เสก R10

807
    8
    0
    ประกันครับพี่วิน...มีทั้งสองคันชั้น 1 ทั้งคู่

เด๋วยังไงจะมารายงานให้ทราบครับ

11. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    น่าเสียดาย..ยังไงก้อหาคันใหม่ได้ไวไวคับ..อิอิ

12. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    โอ๊ะ.....แย่เลยนะครับ........เสาเก๋งโย้หรือเบี้ยวมั้ยง่ะครับ?.......เสียดายนะครับ......แต่มีประกันชั้น1ผมว่าถ้าบอดี้ไม่ดุ้งหรือเบี้ยว....เคลมประกันแล้วทำชุดบอดี้พาร์ทแบบเต็มรูปแบบทั้งคันเลยสิครับ.....ตีโป่ง,เปลี่ยนกันชนหน้า+หลัง,เจาะฝากระโปรง........แล้วคนไม่เป็นอารัยนะครับ?....ขอให้หมดเคราะห์เลยละกันนะครับเอก

13. เสก R10

807
    8
    0
    บอดี้ยังไม่เเน่ใจอ่ะพี่โจ......เเต่ช่วงล่างนี่ดิ...น่าจะไปหมดเพราะเล่นขึ้นเกาะไปทั้ง 4 ล้อเลยอ่ะพี่

เเล้วตอนเอารถลงจากเกาะก็ลากไปกะเกาะเลยอ่ะพี่จนลงมาบนถนน.....เฮ้อ

14. เสก R10

807
    8
    0
    เฮ้อออออ.....

15. เสก R10

807
    8
    0
    มาดูความย่อยยับต่อคับ

16. เสก R10

807
    8
    0
  17. เสก R10

807
    8
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

18. เสก R10

807
    8
    0
  19. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    แหม... เห็นแล้วเศร้า

เสียดายจังเลยรถงามๆครับ

R11 เลยครับ แหร่มๆ

มาให้กำลังใจด้วยคนคร้าบบ

:):):):):)

20. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ถ้าซ่อมได้ผมมีชุดด้านหน้าทั้งหมดนะครับ มาเอาไปก็ได้ถ้าจะซ่อมนะครับ โครงหน้าทั้งโครงเลย

21. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    จริงๆแล้ว มันก็ยังน่าจะซ่อมได้นะ......

22. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    เห็นสภาพรถแล้วอยากร้องให้ นี่ขนาด R10 เป็นรถที่แข็งกว่าทั่วไปนะนี่
    หากเป็นพวกรุ่นใหม่ๆ ไม่ต้องสืบ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ดีแล้วที่คนขับไม่เป็นอะไร ขอให้ลูกรักหายจากไม่สบายไวๆนะครับ

23. เสก R10

807
    8
    0
    กลัวซ่อมมาเเล้วช่วงล่างมันมีปัญหาตามมาอ่ะคับ....กลัวเเบบว่ามาไล่ตามเเก้ที่ละจุดๆ ......เเต่ยังไงยังไม่ตัดสินใจตอนนี้หรอกครับพี่พี่

รอดูไปก่อน

เเล้วที่จิงเสาหน้ารถน่าจะบิดนึงนึงด้วยครับ...เเต่ไม่ได้ถ่ายรูปมา

24. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    แย่เลยอ่ะพี่เอก

25. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไม่น่าเลย วันนั้นยังสตารทไม่ได้อยุ่เลยพี่เอก

26. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แย่เลยวะพี่

ล้อนี้ยังใหม่เลยอะ

พี่เอกตุนละเครียดแทนเลย

วันนี้เรียนเห็นหน้าพี่ตุนละ รุ้เลยว่า อารมณ์ประมาณไหน

.........

- ซ่อม จะคุ้มไหม
    - ขายซื้อใหม่จะโดนอีกเท่าไหร่

คิดดีๆนะพี่ ....เอาชัวร์ นะครับ พี่เอาใจช่วย

27. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    เศร้าแทนเลยอ่ะ

หาคันใหม่ดีกว่า R11 ไปเลย สวย ซิ่ง

28. เสก R10

807
    8
    0
    เเยมากๆๆๆเลยครับเบส
    รู้งี้ดับไปตลอดเลยก็ไม่โดนเเล้ว...อิอิ
    ครับตูน...เเย่จิงๆ...เฮ้อ
    ว่าจะไปอุดหนุนเครื่องเสียงกะพี่อยู่อีกไม่นาน..เลยอดเลย

29. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เสียใจอย่างสุดซึ้ง....เลยเอก....หลังคาเพิ่งทำมา....เละซะแล้ว....

30. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้พี่เอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้