Meeting ประจำเดือน รอบที่ 3 วันเสาร์ที่ 13 กันยายน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไม่เห็นท่าน PR โพส ประกาศซะที สงสัยช่วงนี้จะยุ่ง
    เลยถือวิสาสะ ชิงโพสตัดหน้า :)

มิตติ้งรอบก่อน ผมออกตัวไว้ว่ารอบนี้ขอเลือกร้านบ้าง
    เอาเป็นว่า รอบนี้ไปร้าน เสวนา 2 ริมถนน เกษตร-นวมินทร์ กันดีไหม พี่ - น้อง
    ไปลองนั่งมาแล้ว บรรยากาศ ใช้ได้ ที่จอดรถ ดี แหล่มเลยล่ะ ที่สำคัญ สาวเยอะด้วย :p
    ใครมีความคิดเห็นยังไงครับ แจ้งเข้ามาเลย

รอบนี้โชคดีได้สปอนเซอร์ น้ำเมาขวดเหลี่ยม มาด้วย

ไปกันเนอะ....ไปกันเนอะ....

2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ผมว่าเลื่อมารวมกันเปนงานเดียวกะที่คลอง5ดีกว่าป่ะ

3. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ใกล้บ้านด้วยงานนี้ เอาไงดีอะเผื่อแวปไปได้

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ขออนุญาต หม่อมนะครับ ถ้างานที่คลอง 5 คอนเฟริมกันที่เดือนหน้า ขอเป็นงานมีตติ้งคลับ ไปในตัว ดีกว่ามั๊ยครับ ส่วนร้านที่หม่อมเสนอมา ก็เลื่อนไปจัดเดือน ตุลา ครับ

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    ท่านประธานว่ายังไงว่าตามกันครับ
    ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว เสาร์ที่ 6 กันยา ที่คลอง 5 รับทราบครับผม
    ว่าแต่ ท่านประธานที่เคารพ
    จัดกัน ช่วงเวเลเท่าใดรึ
    กี่โมงถึงกี่โมงอ่ะ

รถผม วิ่งยังไงก็ตอกศูนย์ที่ 25 วิ ไม่มีรุ่นให้ลงง่ะ
    ขอไป นั่งโซ๊ย..เกาเหลา..เคล้า..โคโยตี้..รอ..บนร้านชั้นสองได้ป่ะ..:p
    ที่ถามเรื่องเวลากลัวกลับเร็ว..กลับกันก่อน..นู๋..นู๋..โคโยตี้มา..
    งานนี้ขอนั่งเป็นหญ้าแก่..ให้น้อง..น้อง..นู๋..นู๋..โค(โยตี้)แทะเล็ม..ธนบัตรในกระเป๋าดีก่า

6. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ผมขอวิ่งนะงวดนี้

ผมวิ่ง 9 บน พันนึง

7. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    รอท่านโอ มา ชี้แจงหน่อยครับ

8. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    กร๊าก วันที่ 6 สงสัยโดด อ่ะ มีงานอ่ะ 555

9. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    กร๊าก.....หมูจะโดด....หมูจะโดด.....อิอิอิอิ....จาโดดขึ้นเหรอกิฟท็เอ๊ย???????555555........งั้นเราต้องนอกรอบกันแล้วล่ะกิฟท์.....ขอให้รถพี่วิ่งได้ก่อนนะ

10. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    งานนี้คงจะจอดรถมีระเบียบกว่าครั้งก่อนนะ..อิอิ (แซวเล่นนะ)

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    555+

คราว นี้ มี หวัง พัง ลาก กัน กลับ ละ พี่ 555+ ฟันธง

12. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ตูนจะพลชีพหรอ
    รถจะวิ่งอย่าลืทดูแลเรื่องของเหลวในเครื่องกันให้ดีๆนะคร๊าบบบบบ

13. mono seat

mono seat New Member Member

36
    0
    0
    อยากไปด้วยจังเลย ถ้าว่างนะ

14. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    :D เอารถไปรอลากดีไหมเนี่ย อิอิ

15. PeMhom

1,163
    3
    0
    Uppppppppppppp
    เอาร้านนี้ล่ะขี้เกียจคิดแล้ว..
    เวลาก็ 1 ทุ่มเป็นต้นไป...
    แผนที่เดี๋ยวจะจัดให้ล่ะกัน

ขอขู่หน่อย...งานนี้สาวก R 10 พลาดนี่เดี๋ยว..อาจจะเสียใจก็ได้...555...

(กระซิบ)ขอแอบไปฉกหน้ากากแอร์ก่อน(จะมีใครรู้ไหมเนี้ย.......)

16. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ดัน ไป

ดัน ไป พี่ หม่อม

17. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    งี้ต้องไม่พลาด....อิอิ

เพราะมีของเเต่งที่หายากที่สุดของ R10 ด้วย (ยากที่สุดจิงๆ)

พี่หม่อมไปฉกมาก่อนถึงวันงานก็หล่อคันเดียวสิ...เเม๋ๆๆๆๆ....อิอิ

:D

18. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เสาร์+อาทิตย์นี้....ไม่แน่นะครับ...อาจจะนอนค้างที่กรุงเทพฯ....เพราะต้องเอารถเข้ามาทำที่อู่ที่คุณพีเขามีน้ำใจช่วยเป็นธุระจัดหาให้.....เผื่ออาการไม่หนักจะได้รับกลับวันอาทิตย์เลย.....

19. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ไปด้วย...ไปด้วย...ไม่ชวนเลย

20. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ไปไม่ชวนลุง:mad::mad: ขากลับบ้านจะโดนเป่าลูกโป่งไม่รู้ด้วย:D:D

21. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  22. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ขอแผนที่ด้วยน๊า

แล้วเจอกานนะคร๊าบ

แต่มะรู้รถจะเสร็จทันอะเปล่า

ใครผ่านมาแถวนี้ แวะรับก็ดีนะ

5 5 5

23. เสก R10

807
    8
    0
    สงสัยไม่มีรถไปอีกตามเคยเฮ้อ

24. art_project

603
    13
    0
  25. silver dragon

580
    2
    0
    เอ๊.....โตนพอจะหาที่จอดรถแถวๆนี้ได้มั้ยง่ะครับ...เพราะว่าพี่นัดไว้กะคุณพีเค้าที่บางแคแน่ะ......ปัญหาคือรถยกมันไม่ค่อยอยากไปแถวนั้น...ถ้าไปต้องเสียค่าลากเกินค่าวายริ่งอีกง่ะ....

26. PeMhom

1,163
    3
    0
    ตกลงว่า เสาร์นี้ ผมขอเลือกสังสรรค์กันที่ร้านเสวนา 2 (แต่จริงๆแล้วร้านนี้ชื่อ ฮันนี่มูน ตามป้ายร้านอ่ะน่ะ) ที่จอดรถค่อนข้างสะดวกหน่อย ถ้ามาจากทาง งานวงศ์วาน ลอดอุโมงค์ขึ้นมา รีบชิดซ้ายกลับรถใต้สะพานข้ามคลอง
    มาจากทางเมเจอร์ อย่าเผลอขึ้นสะพานข้ามแยก ก็แล้วกัน ร้านอยู่ริมถนนเลยไม่น่ายาก จุดสังเกตุคือร้านนี้จะอยู่ ก่อนถึงโชว์รูมนิสสัน ทางเข้าที่จอดรถ อันแรกจะอยู่ติดกับตัวร้าน อันสุดท้ายจะอยู่จะอยู่ติดซอยก่อนถึงโชว์รูม
    งานนี้ไม่ได้จองร้าน หรือจองโต๊ะอะไรทั้งนั้น ใครมาเร็วได้ เข้ามาได้ก่อนเลยครับ ร้านเปิดประมาณ 6 โมงมั้ง:)

ร้านพึ่งเปิดคนยังไม่มากเท่าไรนัก คาดว่าวันนั้นผมคงเข้าไปได้ประมาณทุ่มกว่าๆ แล้วเจอกันครับ

27. art_project

603
    13
    0
    ขอโทษด้วยครับ ไม่มีที่เลยครับ บ้านผมมีที่จอดสองคัน เเต่มีรถห้าคัน ตอนนี้จอดเกะกะเต็มซอยไปหมด เลื่อนเช้าเลื่อนเย็น จนงงกันไปข้างนึง

28. art_project

603
    13
    0
    ขอบคุณสำหรับแผนที่ครับ

29. PeMhom

1,163
    3
    0
    พี่โจจะหาที่จอดแถวไหนล่ะพี่ แล้วอู่ที่จะเอารถเข้ามันอยู่ไหนเหรอ เผื่อจะได้แนะนำถูก

30. เสก R10

807
    8
    0
    พี่หม่อมงานนี้หน้ากากเเอร์ทีสั่งได้เเล้วหรอครับพี่...มารายงานด้วยนะพี่

เเล้วเท่าไหร่อ่ะครับ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้