ขอสูตรเกียร์ เกม NFS2 ทีคราบเล่นจบเเล้วอยากมันอีก

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 25 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ขอสูตรเกียร์ skyline คราบ เด็ด

เอาสูตรเกียร์รถทุกรุ่นเลยนะ คราบ

2. สูตรไม่มีตายตัวหรอกครับ แต่ถ้าจะให้แนะนำรถที่มีความเร็วที่สุดตือ acura 380 มาเร็วๆก็ gto 340upถ้าจะเอาแบบทั้งต้นทั้งปลายก็ต้อง 350z370upเลยครับเกาะถนนดีด้วย ส่วนskinelineปะมาน360
    (เคยใช้สูตรnosไม่มีวันหมดacuraวิ่งได้400กว่าๆ)

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เมื่อก่อนทำวิ่ง Drag 400m. ได้ 6.60 อิอิ ใช้240SX งับ

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0

ขอด้วยนะครับ สูตรnosไม่มีวันหมด เนี้ยหน้ามัน อิอิ ฝากด้วยนะครับ

5. ของผมเล่นในps2อะครับใส่action-replay

6. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อ่าวหลอ หรือว่าเล่นใน com สะอีก อิอิ :confused:

7. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    ก็ ทดให้มันจัดๆๆเข้าว่าครับ ทุกเกียร์เลย เฟืองท้ายด้วย

แล้วก็ไปจูนกล่องงกับน้ำมัน แล้วก็โบ ครับ

ช่วงล่างก็เอาแข็งขึ้นอีก แล้วก็โหลดลงไป

ขึ้นอยู่กับช่วงรอบที่เราต้องการใช้
    ผมว่า 240 ภาคนี้พุ่งนะ บูสแม่ง สุดเกจ์ ยิ่งทดเกียร์จัดๆๆนะ วิ่งครับ

8. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0

จูนเกียร์ให้จัดนี่ทำไงอ่ะครับ จูนให้หนักไปทาง speed หรือเปล่า

9. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    ประมาณนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้