VQ25 NEO Di

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย I'm Designer, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    VQ25 NEO Di
    ใครพอมีเสป็คเครื่องรุ่นนี้บ้างครับ รบกวนหน่อยครับ
    พอดีหาข้อมูลอยู่ครับ และถ้าใครมีเครื่องที่แรงกว่านี้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ถ้าเป็นเครื่อง เทอร์โบได้ยิ่งดีเลยครับ
    จะมาวางใน A33 ครับ
    ใจนึงก็อยากเล่น SR โบเหมือนกันครับ แต่ไม่ค่อยอยากแปลงมากครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
  3. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ขอบคุณมากครับ

4. nun_a32

nun_a32 Member VIP

81
    2
    8
    อะไหล่หายากคับ ไม่แนะนำ รุ่นพี่ผมเองที่วางไป ตอนนี้แปลงร่างเป็น sr เรียบร้อยแล้วคับไงก็ลองเข้ามาดูไน www.bigsedan.com ได้นะคับ เพราะพี่เขาอยู่ไนนี้คับ

5. I'm Designer

204
    11
    0
    ขอบคุณมากนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้