ฝากคุณ SR20DE@Productive ...อิอิ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย PONG DMAX, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D

2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    สวยๆๆๆๆ วิ่งบ่อยจังคันนี้

3. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    เวลา เท่าไร ครับ 402 ....

4. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ขอบคุณครับพี่โป้ง กำลังคิดอยู่ว่าจะมีใครถ่ายรูปให้เราไม๊น้อ

เวลาวิ่งวันนั้นรอบ Open ผมตอกได้ 16.1 ครับ
    ระหว่างวันวิ่งดีกว่านี้บ้างไหมผมก็ไม่ทราบเหมือนกันเพราะRTผมแย่มาก รอบแรกที่วิ่ง RTเป็นวิครับ เป็นวิ

รอบ Openนี่ผมใส่สุดกำลังทั้งตัวเองและรถแล้วครับ แต่ไหวสุดแค่นั้น คลัทช์ เครื่อง มันไม่เอาด้วยแล้ว

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้