ตามหาคุณ OORECOM

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ต้องขอโทษด้วยน่ะคร๊าบถ้ามาผิดที่ เดือนร้องเรื่องเงินอยู่คร๊าบ
    ผมมีอยู่คร๊าบล้อแม็กD4D แต่ขอ 5500 พอไหวไม่อา ติดค่าหออยู่คร๊าบ
    ช่วยผมนน่อยน่ะ มียางให้ด้วยคร๊าบ งัยโทร 0875621392

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Up Up Up Up Up

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ป๋า....ช่วยน้องเขาหน่อย ดิ

4. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เอ้าช่วยๆกันไปคับ

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    อัพตอนนี้จะช่วยได้มั๊ยเนี่ย

6. เค้าก็จะขุดใส้เดือนกินอยู่แล้วนะตะเอง:p

7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0

ไม่หลอกมั๊ง....หาตัวมอดในข้าวอยู่อะดิ อิอิ:D:D:D

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองไปที่ สุวรรณภูมิ ยางยนต์ เผื่อช่วยได้นะครับ

เบอร์โทรดูที่ใต้ ลายเซน :D:D:D:D:D:D
    :D:D:D:D:D
    :D :D:D
    :D:D
    :D

9. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ขอบคุณพี่ทุกคนมากเลยคร๊าบไม่ขอขายแล้วคร๊าบ ไปงอนแม่ว่าจะขายของกิน แม่เลยให้เงินแล้วคร๊าบ
    พี่ทุกคนมีน้ำใจดีคร๊าบ ไม่ทิ้งกัน ขอบคุณมาก มากเลยคร๊าบ ผมของระบายหน่อยคร๊าบ ตอนแรกผมคิดจะเลิก เล่นกะบะ ไปคบหา A31 แล้วคร๊าบ ลำคานเห็นแรงกันเยอะ เลยอยากได้บาง เห็นความมีน้ำใจของพี่ท่านทั่งหลายเปลี่ยน ใจมาหา กะบะ เราดีกว่า ไม่ต้องไปนั่นผ่อนอีกต่างหาก ขอบคุณคร๊าบ มีอะไรช่วยเหลือกันดีคร๊าบ ผมของช่วยอีกแรง

10. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    พี่น้องกันครับ ช่วยกันๆๆ

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ที่นี่เราอยู่กันแบบ...พี่น้อง..คับ...มีอะไรช่วยได้ก็..ช่วยกันไป..เพราะที่นี่คือ...HILUX Club....อ้อ!!!เด๋วนี้...เห็นกระบะควันดำๆๆอย่าดูถูกนะคับ...สวน..เก๋งแรงๆๆ..มาเยอะต่อเยอะแล้ว...โดยเฉพาะ..กระบะ..สูงๆ

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ช่วยได้ทุกอย่างคับ ยกเว้นเรื่อง ญ. กับ เงิน อิอิ ต้องหาเอาเอง 555+

13. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถูก​

อันนี้ก้อถูก​

ถูกทุกข้อเลย​

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้