มาแล้วครับหลังจากหายหน้าหายตาไปนานครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 11 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มาแล้วครับหลังจากหายหน้าหายตาไปนานครับ
    พอดีติดแข่งรถหลายรายการติดต่อกันนานไปหน่อยนะ
    ต้องขอโทษด้วยครับที่คนที่โทรมาหาผมแล้วผมไม่ได้รับสาย
    แล้วไม่ได้โทรกลับนะครับ

2. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    ที่หายไปหนะ หายไปพร้อมสองคนนั้นช่ายป่ะพี่ มีเคืองนะเนี๊ยะ
    พี่ ท้าวแขน 82 ได้ยังอ่ะ.....ยิมส์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้