รบกวนหน่อย...งับ งับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย CandyMan_25th, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CandyMan_25th

CandyMan_25th New Member Member

25
    0
    0
    มีใครมีแมก 12'' ขายบ้าง..งับ ราคาประมาณเท่าไหร่
    เอายางของ ksr มาใส่ แล้วยัดเข้าไปในคลิกได้มั้ย..งับ งับ
    เห็นยางใหญ่ๆ แล้วน่าจะขับสบาย รบกวนด้วยนะงับ งับ

2. CandyMan_25th

CandyMan_25th New Member Member

25
    0
    0
    ไม่มีใครรู้เลยเหรอ....งิงิ
    ไม่เป็นไรงับ ขอบคุณทุกคนมากงับ...

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ยาง KSR ยังใหญ่ไม่พอครับถ้าชอบแนวใหญ่ๆ แม็ก 12" ตรงรุ่นหายากครับหรืออาจจะไม่มีด้วยซ้ำ ต้องแปลงครับ ลองไปพูนทรัพย์ดูครับมีแน่นอนล้อ 12" ของรถป๊อบแล้วเอามาแปลงใส่ เคยเห็นมีคนทำอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้