13 กันยา...แดง เดือด++ ++ มีนัดดูบอลกันไหมครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Rangsit 33, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rangsit 33

Rangsit 33 New Member Member

123
    5
    0
    ............................ ในคลับมีนัดรวมตัวกันป่าวครับ ????

..........................................อยากมีเพื่อนช่วยปลอบใจน้องหงส์ :D:D:D

.........................................................กลอรี่ กลอรี่ ....เบอร์บา เบอร์บา :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  2. Rangsit 33

123
    5
    0
    ทายสกอร์ กันดีฝ่า..........หงส์ 0 -- ผี 2 ........เบอร์บา กะ เวสบราวน์ 55.........แซวขำๆนะจ้าแฟนหงส์

3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    มิตติ้งมีทุกเสาร์ ที่ 3 ของทุกๆเดือนเท่านั้นครับ เดือนนี้วันที่ 20 ถ้าอย่างอื่นเรียกนอกรอบครับ

4. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0

ให้ใกล้ถึงวัน น่าจะมีการนัดกันไปดูนะครับ ผมคิดว่างั้น อิ อิ

แต่ส่วนเรื่องสกอร์ ผมในนาม"หมอก้อง ฟันเธอ" Liver 1 : 0 ManU

:D :D :D

5. ไทพเปอร์

881
    73
    0

ปากดีเหลือเกินนะเรา......แล้ววันนั้นจะรู้จักเบิฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  6. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    แล้วนายจะรู้จักคีน :D :D :D

ป.ล. รูปข้างๆใต้ชื่อของท่าน มันจะยากเกินไปหรือเปล่าที่จะเปลี่ยนจาก D90 ไปเป็น DC5 แปลงเยอะนะนั่น

7. ไทพเปอร์

881
    73
    0

เปลี่ยนรูปก็ได้ แต่ขอเรียนแบบตรงชื่อ ทีม พี่หน่อยนะ อิอิ :D

8. Rangsit 33

123
    5
    0
    ได้ทำการแก้ไขแล้วนะครับ.......จิงๆ ไม่ได้จะหมายถึง meeting หลัก ...... แต่อยากรู้ว่ามีการนอกรอบกินเหล้า แบ่ง ข้างเชียร์หรือป่าว........เพราะคิดว่าน่าจะมีเป็นปกติ:cool:

9. eak_cfc

eak_cfc New Member Member

17
    1
    0
    รอชม Chelsea vs Man u งับ :)

10. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0

สกอร์นี้คงจะได้แค่ฝันละมั้งคร๊าบบบบบบบบบบ :rolleyes:

11. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    เอาใจช่วยหงส์แดงด้วยครับ แม้ยามนี้จะไม่รู้ว่า ตอร์เรส กะ พี่เจิด จะกลับมาทันอ่ะป่าว แต่ก็ขอให้เบอร์บางอแง่เหมือนตอนที่อยู่กับไก่นะครับ อิอิอิ...

ว่าแต่หลังยุคพี่แม้วดูเรือใบจะน่ากลัวมากเลยนะครับ มาไม่กี่นาทีจะเอา บีญ่า บินโญ่ โอ้ยเจออย่างนี้ หินสาด...

12. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    LIV 2 : 0 MAN U
    ( คีน 45' , 80' )
    ใบแดง --- รูนี่ย์ 80'

ทำนายไว้เลย ฟันหัวพาล - ธ - มิด ได้เลย.....

13. ake-por

ake-por New Member Member

45
    4
    0
    หงส์ไม่มี เจิด กับ ตอเรส ก็กลายสภาพเป็นห่านดีดีนี่เอง
    สงสัยคงเหมือนเคยแล้วกัน 0-1 หมูพริ้วจัดการ

14. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    อันนี้ต้องขอตัว ดูที่อื่นไม่ได้จริงๆ อิอิ :D

สกอร์ในตอนนี้ฟอร์มตกทั้งคู่ก้อขอเสมอก้อพอละกันนะ อิอิ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  15. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ชิวๆๆ ไม่มี เจิดกะตอไม้ เอ้ย ตอเรส ก็คง เคี้ยว หมู อิอิ :D:D

16. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ผมว่าผีไม่น่าจะแพ้.............ยังไงซะ หงส์ 0-1ผี หงส์1-2ผี.......

17. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เดี๋ยวก็จะได้รู้กัน ในฐานะสาวกหงษ์แดง ฟันธง หงษ์ชนะนัดนี้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

18. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ผีอีก เสียง ..คราฟๆ ..*-*

19. Rangsit 33

123
    5
    0

......เยี่ยมมากน้องร้ากกก :D

20. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ผมว่าแดงเดือดนี่ พันธมิตร - นปช อ่ะป่าว เริ่มเดืออดๆๆๆๆ

21. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ตื่ง ตื่ง ตื่ง... ฝันไปแล้วครับท่าน....:D

22. ohmhon

ohmhon New Member Member

68
    4
    0
    หงส์ 1 : แมนยู 1 ....โอเคไหม พลพรรค ....... ครึ่งแรกนะ

ครึ่งหลัง เฟรชเชอร์ อีกหนึ่งลูก :D

ไทพเปอร์ ถูกใจสิ่งนี้
  23. แบงค์ร้านเดิมไหมหรือจะเปลี่ยนบรรยากาศที่ ชวนโต้ง เอ ไปด้วยนะ

24. lovely

lovely New Member Member

33
    1
    0
    ผิดครับ มันเป็นเรื่องไม่จริง อิอิ:D

25. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    อ้าวไอ้นี่ :mad: เถียงกรรมการเหรอ

26. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

269
    41
    0
    ไว้หลังวันที่ 13 ก.ย. 2551 ผมจะมาโพสใหม่

ปล่อยให้พวกขี้คุยโม้ไปก่อน 5 5 5 :D :D :D

27. Rangsit 33

123
    5
    0
    จัดไปบอม.....เดี๋ยว confirm เอ กะ โต้งก่อน..........เพื่อนคนไหนสนใจทิ้งเบอร์ไว้นะคับ
    เพราะตอนนี้เด็กผี 2 เด็กหงส์ 2 ...............................................................................ไปเมากันเยอะๆ ไว้อาลัยหงส์ 55:D:D

28. ครับผม:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

29. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

พูดไป เสียวๆอยู่นะฟาน ไอ้หอกเรา ไม่ฟิดด้วยนะ บักเจิดก็ไม่รู้จะฟิตเปล่า นี่ถ้าอยู่ใกล้ๆ จะส่งฟานไปช่วยสักหน่อย ... เสียวนะเว้ย!

30. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

อ้าว ท่าน มัย งี้ หล่ะ

เปง ประ ธาน มะ ช่าย หย๋อ อย่า ลืม ตัว จิ .. :p

ประ ธาน พัน นุง นะ ส่วน กรรม การ ใส่ แค่ ร้อย เดียว เอง .. :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้