ซวยจนได้......

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ข้าม U TRUN วัดใจตรง JET ศรีนครินทร์ (โนโวเทล) จะพ้นอยู่แล้ว..มอไซค์ มาจากไหนไม่รู้ อัดเข้าข้างขวา..ล้อหลัง เต็มๆ สรุป ผู้หญิง เย็บที่เท้า 20เข็ม ผู้ชายกระดูกขาร้าว..เศร้าคับ..เราไม่ชนเขา..งเขาก็มาชนเรา..ซวย...จริงๆๆๆ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โห เห็นแล้วเสียของหมดเลยอ่ะ...อย่างงี้เอาไงดีอ่ะพี่เทน....คิดค่าเสียหายกับเค้าเยอะมั้ย รึว่าให้ประกันจัดการครับ..

ขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆและเหมือนเดิมมากที่สุดนะขอรับ..!!

Hang@HLc ถูกใจสิ่งนี้
  3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    แย่เลยเท็น อย่างนี้ไปทำบุญด้วยกันดีก่า แล้วเรื่องเคลียจบยังล่ะ

4. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ขอให้หายไวๆ ส่วนคู่กรณีค่อยๆคุยกันครับ

5. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ขอให้หายไวๆๆ ส่วนคู่กรณีค่อยๆพูดกันครับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อ้าว เข้าเนื้อเห็น ๆๆ

แล้วตกลงกันยังไงอะ เทน จะใส่ TE 37 หรือถึงทำยังงี้

ซ่อมไหวเปล่านั้น

7. hivigo

2,219
    39
    0
    ยังไม่สรุปคับ..รอตำรวจ สรุป..ประกัน ..ชั้น 1 รับผิดชอบ คับ..

8. กำเวง งานเข้าเลยทีนี้ รถมีประกันอ้ะป่าวน่ะ

9. มีประกันก็ดีแล้ว โล่งไป ไม่งั้นหลายตัง ได้โอกาสเปลี่ยนล้อเลยสิงานนี้ หิหิ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

อยากได้เหมือนกันอ่ะ TE 37 :D

11. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    แค่นี้เล็กน้อยครับเทน ถือว่าฟาดเครราะห์ไป

เข้าวัดทำบุญถวายสังฆทาน CE28 18*9.5 งามๆสักชุด อุทิศส่วนบุญส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรมั่ง

ปล.จะไปถวายที่ไหน เมื่อไหร่บอกผมก่อนนะ

12. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    เสียใจด้วยครับ ซ่อมเสร็จไวๆ ผมว่าเงองี้ทำสีใหม่เลยดีกว่า แหะๆ

13. เอาสีขาวเลยนะ สีขาวกะโปรงดำ(สั้นๆฟิตด้วยนะ):D:D:D

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตาเอ๋นี่นอกเรื่องตลอด
    เทนหายไวๆน๊ะเดี๋ยวจะตามdevilไม่ทัน5555555555

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เป็นซะอย่างงี้อ่ะคับ ถือซะว่าฝาดเคราะห์แล้วกันพี่ มอไซค์มันชอบเป็นอย่างงี้แหละ

16. เสียใจด้วยครับ ซ่อมเสร็จเร็วๆๆนะครับ

17. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ใช่ปะ ครับ te37 อิอิ

18. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เปลี่ยนแม๊กซ์ด่วนๆๆเลยเทน

19. hivigo

2,219
    39
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ..พี่ๆ.ทุกคนคับ....

20. ขอให้เสร็จและสวยเหมือนเดิมนะคับ

21. โอวว...เป็นรอยเลย เสียดายจัง เเต่คนไม่เป็นไรก็ดีเเล้วครับ หายไวๆนะครับจะได้กลับมาหล่อเหมือนเดิม...

22. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    สีไม่ถูกฉโลกหรือเปล่าครับ ขาวมุกดีกว่ามั๊ง

23. hivigo

2,219
    39
    0
    เขียวดีกว่า.มั้งคับ..พี่ต้น..ฮิฮิ

24. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    หายไวๆนะคับเปลี่ยนสีซะเลยพี่ท่าน

25. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    แหม.......................มีแต่คนบอกให้เปลี่ยนสี

เทน เดียร์ว่าเปลี่ยนเป็น สมาร์ทแค็ปไปเลย วิโก้ตัวใหม่.............555+

ซ่อมเส็ดเร็วๆเน้อ น้องฟ้า จะได้มาโชว์ รถสูง วิ่ง 16.XX วิ อุอุ

26. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เสร็จไวๆนะครับ นิดหน่อย ผมก็โดน จอดเฉยๆแท๊กซี่กลับรถมาชนสะงั้น ทำบุญมั่งว่าจะไป
    แถวๆ สะพานควายอยู่เนีย

27. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    ซ่อมเสร็จไวไวนะ แล้วโทรหาประกันยัง เข้าอู่ใหนล่ะ แม็กRT7 20"เลย

28. hivigo

2,219
    39
    0
    รอก่อนพี่รัน..ถ้าซ่อมห้างไม่ได้..คงต้องให้..พี่พาไปอู่ที่คุยกันไว้.อ่ะคับ..

29. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    สวยวันสวยคืนนะคับ ถือว่าฟาดเคราะห์ไปแล้วกาน

30. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เทน ติดต่อผมได้นะ ซ่อม สี และตัวถังมาตรฐานTOYOTA ครับ ดูแลให้เป็นอย่างดี T. บางกอก พระราม 3 ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้