ฝากให้เดากันครับ ว่ารถอะไร

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Dynamite, 23 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dynamite

Dynamite New Member Member

17
    0
    0
    ผมซื้อซากมาครับ ว่างก็ค่อยๆ ทำไปเรื่อยๆ ลองเดากันดูเล่นๆ ครับ ว่าคันนี้รุ่นไหน

ปล. คันนี้กลัวตำรวจมาก........ :D

แก้ไขล่าสุด: 17 พฤษภาคม 2006
  2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ฮอนด้า เทน่า ครับ

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    โห เจ้าของกระทู้ขับไดนาไมค์เลยหรอ สุด ๆๆ จริง ๆ เลยครับ :eek: :eek: :eek:

4. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    nova ใส่แฟริ่งเทน่าป่าวคับ

5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    อากิร่า อะป่าว

6. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ฮอนด้า เทน่า ตัวสุดท้าย (ดูจากฝาแคร้งอ่ะนะ) คาร์บู แดช (ถ้ามองไม่พลาด เพราะรูปไม่ชัด)

7. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    คันสีแดงหรือสีเหลืองครับ ถ้าสีแดงก็เทน่า 100% แต่ถ้าสีเหลืองก็ เจส 1000000% ครับ

โทษทีน่ะครับใช่คันในหมู่บ้านสัมมากรหรือเปล่าเหมือนของพี่บอยเลยอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้