สมาชิกใหม่เวปนี้คราบ !!!!

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย golfserbaza, 23 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golfserbaza

golfserbaza New Member Member

7
    1
    0

กอล์ฟครับ 18 ปี เรียนเทคโนโลยีสยาม

ขับอีคาร์ สีแดงเครื่อง 4G91 อยู่แถวๆ สาย 4 นะคราบ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ได้เป็นสมาชิกเวป www.club4g.com ด้วยนะฮะ

^.^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2008
  2. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ยินดีต้อนรับ สู่ MRC นะครับ

ว่างๆ ก็ อย่าลืมมาร่วม MEETING เเละกิจกรรมอื่นๆ กับทางCLUBด้วยนะครับ

จะได้รู้จักกันมากขึ้น

รายละเอียดต่างๆ จะมีพี่พี่ มาPOST เเจ้ง ในบอร์ด

ก็ติดตามความเคลื่อนไหว จากในบอร์ดนี้ นะครับ

หวังว่ามีโอกาศ คงได้เจอกัน

(รถสวยดีนะครับ))

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

4. boy8843

boy8843 New Member Member

25
    1
    0
    หวัดดีด้วยคนค้าบ

5. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    หวัดดีด้วยคนคร๊าบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้