อยากถามเรื่องกระจังหน้าคูเป้เรซซิ่ง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bOnz18, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bOnz18

bOnz18 New Member Member

2
    0
    0
    คืออยากรู้ว่ากระจังหน้าคูเป้เรซซิ่งเนี่ย ที่ 0 ไหนยังมีของมั่งคับ พอดีที่ใส่อยู่มันร้าว ผมกะจะเปลี่ยนใหม่
    แร้วเก็บอันเก่าไว้เป็นอะไหล่

เลยอยากจะรู้ว่าจะเบิกของได้ที่ 0 ไหนได้มั่ง แร้วค่าตัวของมันเนี่ย อยู่ที่เท่าไหร่คับ อยากทราบ ๆ

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ล่วงหน้าคับ :)

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หน้า ซื้อ-ขาย ก็มีนิครับ

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เมื่อก่อนหมดประเทศไม่มีเบิก ผมเลยคุยกับผู้จัดการศูนย์ว่าลูกค้าต้องการเบิกเยอะมากเและเป็นอะไหล่มารตฐานติดรถคูเป้เรซิ่งมา ทางศูนย์อะไหล่กลางเลยสั่งเบิกจากญี่ปุ่นมาให้ร้อยตัวผมตัดมายี่สิบตัวอีกแปดสิบตัวกระจ่ายทุกศูนย์ทั่วประเทศไม่รู้หมดยังแล้วไม่รู้ว่าสั่งเข้ามาใหม่รึป่าว ลองเอาพาสนัมเบอร์ไปเบิกดูนะครับ ราคา 2250บ.

4. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    พี่โสครับทำไมผมเห็นหน้าซื้อ-ขายเค้าขายกันตั้ง2700อ่ะครับหรือราคาที่พี่โสบอกมาไม่รวมแวท?

5. xxy

xxy New Member Member

68
    4
    0
    ยังงี้ของ คุณโส มีสักชุด

6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เค้าเบิกศูนย์มาบวกนิดหน่อยครับ

ปล่อยออกไปหมดแล้ว เหลือชุดเดียวเก็บไว้เป็นสแปร์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้