มี es คันไหนใส่ mugen gp บ้างคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย siffer, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. siffer

siffer New Member Member

3
    0
    0
    อยากขอชมภาพหน่อยครับ กำลังตัดสินใจจะเปลี่ยนอยู่ครับ

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ลองดูรูปตามหัวข้อนี้ดูครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=367358

รูปแรก ของ กระทู้ที่ 3 จากด้านบน แต่ว่าเห็นไม่ค่อยชัดเท่าไรนะคับ
    ใส่อยู่ในรถ ES'04 สีดำ ของคุณหนุ่ม-ratip

รูปน่าจะเป็น ตาป๋อง เป็นคนถ่าย ตอนมีตติ้ง เดือนสิงหาคม 2550

ยังงัยรอดูท่านอื่นละกัน เผื่อจะมีชัดชัดกว่านี้

3. ratip

ratip New Member Member

19
    4
    0
  4. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    จัดๆ ข้างล่างก็มีคร้าบบ สวยๆ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ห ล่ อ ส ว ย ๆ กั น ทุ ก คั น เ ล ย

6. siffer

siffer New Member Member

3
    0
    0
    หล่อ มากคับ ต้องจัดซักชุดแล้วล่ะ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้