สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย S o T e, 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S o T e

S o T e New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆทุกคน

ชื่อ ปืน ครับ กำลังจะได้ ไมตี้ x มาใช้อีกไม่นานนี้ แทนคันเก่า

ยังไงก็ขอฝากนื้อฝากตัวไว้ด้วย:)

มีอะไรก็รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

2. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    เราชื่อ เพชร มีข่าวคราวอะไรก็แจ้งกันบ้างนะครับ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยินดีต้อนรับ ครอบครัวคุณ เพรช และคุณ ปืน ด้วยนะครับ ยังไงก็เข้ามาติดตามข่าวคราวในบอร์ดบ่อยๆนะครับ

ว่างๆเข้ามาคุย มาแซว มาโมโห(อันนี้อย่าเลยครับ) มากวนๆ ในบอร์ดได้นะครับ พี่น้องกันทั้งนั้น..ยินดีต้อนรับเสมอครับ
    ผมชื่อ ป้อม ใช้วีโก้คันฟ้าๆอยู่ข้างอ่ะครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับ :D

HILUX Club ยินดีต้อนรับ

เชิญแนะนำตัวที่นี่เลยนะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=204748 <<<คลิ๊กๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2008
  4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เช่นกันครับ กับตาป้อม ผมโจ้ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก แลกเปลี่ยนความคิดได้ทุกเรื่อง ปัญหาปรึกษากันได้ครับ ยกเว้นเรื่อง "เงิน" เท่านั้น นะครับ 5555

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดีเช่นกันครับ ผมเก๊า ครับ

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    หวัดดีครับผมกานต์ครับ

7. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    หวัดดีครับ ผมหนึ่งครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณปืน
    ได้รถมาแล้วอย่าลืมเอามาอวดกันบ้างนะครับ

8. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ฟรานครับ เอ้ย..!!!!! เบ็นครับ

9. ส่วนผมจ่ากลอฟ์คับยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

10. ยินดีครับๆ

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หมู ไร่ขิง เด้อ เจอกันทักทายได้นะคับ

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ผม โต้ง ครับ ยินดีครับ ยินดี

13. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ผมเต้ยคับน้องชายคนข้างบนคับ

14. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    Welcome
    My name is Rain :D:D:D

ชื่อ ฮั่งคับ ขับไมตี๊เก่าๆ สีเขียวๆในรูปอ่ะคับ
    เรื่องหน้าตาไม่ต้องบอกคับ หล่ออยู่แล้วสำหรับคนขับไมตี๊ :D:D:D

ในคลับนี้มีแต่ความอบอุ่นคับ บางทีอาจถึงขั้นร้อนเพราะโดนเผา :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

15. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    หวัดดีคับ
    ผมชื่อจุ้ย
    อยากรู้จักทุกๆคนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้