civic ตัวใหม่จะออกไหมครับถ้าออกออกเมื่อไรครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย taechamp3ดอ, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    ได้ข่าวแว่วๆว่าจะออกตัวไมเนอร์เชน อยากทราบจากคนวงในว่าจะออกไหมครับดูในรูปรถที่ญี่ปุ่นสวยดีครับ

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เดือนหน้าคับ

3. taechamp3ดอ

94
    5
    0
    ขอบคุณคร้าบตอบผมอีกแล้ว

4. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมจำไม่ผิด หนังสือเต้าบอกว่า จะออกในหลังปีใหม่นะครับ แต่ไม่รู้กำหนดออกมาเมื่อไรครับ

5. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    วันนี้ผมเห็นรถป้ายแดงใหม่

2 คัน

เห็นแว๊บๆว่าแปะป้ายไม่ civic ก็ city นี่แหละครับ

แต่ที่แน่ๆมันมีตัว C กับ I แน่นอน ตัวหลังเห็นลางๆ

ไฟท้ายดูออกแนวๆรถยุโรป เป็นก้อนคล้ายๆ vios

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2008
  6. taechamp3ดอ

94
    5
    0
    น่าจะเป็นcityครับ

7. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    ตัวไมเนอร์เชนจ์ ออกพร้อมมอเตอร์โชว์ครับ เปลี่ยนแปลงกระจังหน้า กันชนหน้า ไฟหลัง ไฟหน้า นิดหน่อย ครับ

8. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ตามที่คุยกับ Sell ไว้จะเปิดตัวราวๆต้นเดือนพฤจิกายนคับ เบอร์ชัวร์และราคาจะออกประมาณนั้น

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะวันที่ 6 พฤจิกายน แต่จะได้รับรถล็อตแรกประมาณปลายเดือนพฤจิกา ผมจะได้

ล็อตแรกเลยเพราะจองไว้นานโคตรร ตั้งแต่ Jazz ใหม่ ออกใหม่ๆ แต่เกิดเปลี่ยนใจ เลยรอเงิบ

เลย....

9. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
  10. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เคยได้ยินมาเหมือนกันว่าจะออกนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้