เกี่ยวกับคาร์บูสลิงช๊อต

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย nv1020, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    คือได้คาร์บูสลิงช๊อตของ RG แกรมม่าตัวแรกมาแต่ต่อไม่เป็น
    เห็นว่าระบบน้ำมัน มันไม่เหมือนคนอื่นใครรู้วิธีต่อช่วยบอกหน่อยนะครับ:D
    ขอบคุณมาก

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ผมใส่รถ NSR นะครับ

3. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    เหมือนค๊าบบบ .......... จูนเหมือนกัน เเต่ไล่ได้ละเอียดกว่า
    จูนได้บางได้เเบบเนียนๆ รอบปลายจะมีเจ็ตมาช่วยให้พอดีเอง ... เพราะงั้นเวลาออกจะดีกว่าจูนเผื่อปลาย
    ถ้าไม่เคยเล่น .... ปล่อยนมหนูตัวหน้า ก้นอ่าง กลางสายเดิมๆ ไว้ ไล่เเค่น้ำมันกับเดินเบา
    ถ้าคิดว่าถึง ..... ไล่ให้บาง เพิ่มก้นอ่างกับกลางสาย .... เเล้วเหลือตัวหน้าเอาไว้ก่อน ค่อยเพิ่มถ้าช่วงกระเเทกคันเร่งมันขึ้นไม่ทัน

ถ้าใส่รถเดิม ผมคอนเฟิร์มว่าใช้ของเดิมดีกว่า ..... อิอิ

4. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    รูปใหญ๋ :D

รูป เล็ก :D

5. nv1020

3,195
    302
    83
    ขอบคุณมากครับกำลังลองไล่ดูอยู่วิ่งดีขึ้นเยอะเหมือนกันของเดิมเป็น TZ 30 mm. ครับ
    ของแกรมม่านี่ 35 mm.เลยครับ กินน้ำมันพอๆกับ nv ผมเลย:D

6. ^_^BoY^_^

124
    5
    0
    ถ้า 35 นี่ต้องจูนเนียนๆ เลยครับ ของเดิมปริมาตรคอคอด 30 เท่านั้นเอง เพราะมันวงรี 28 / 32 ม.ม.
    ตรงปลายเเค่ซัก 10 - 20 ม.ม. เท่านั้นเองที่ 34 ม.ม. ถ้า 34 หรือ 35 ยาวเลยนี่คว้านมา
    อันนี้ต้องมาดูว่าทำลูกเร่งมายังไง เสื้อนมหนูยังไงด้วย ...... เรื่องยาวคับ ของเดิมองศามัน 2.5 เอง ( ลูกเร่ง )

ถ้าคว้าน 35 มาเเล้วมาไล่จริงๆ นมหนูตัวหน้า ก้นอ่าง กลางสาย พวกนี้ต้องเปลี่ยนด้วยเพราะมันเผื่อเต็มที่ไว้ก็เท่าอากาศ 32 ม.ม.
    เเล้วไอ้นมหนูพวกเนี้ย หายากโคตรๆ ......... เเล้วรวมงบไม่คุ้มคับ เล่นฝาดำไปเลย
    ถ้าเอาเเค่พอวิ่งได้ ซัดได้ ... ไม่ได้มุ่งหวังว่าจะบางเเบบพอดีๆ ทุกรอบเครื่องหรือเต็มความสามารถของมันอันนั้นไม่ยากกกกกก

7. ^_^BoY^_^

124
    5
    0

ขอบคุงค๊าบบบ
    :D

8. Chicken

Chicken New Member Member

1
    0
    0
    ขายไหมครับ
    อยากได้

ไก่ 0894473132

9. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    ขอบคุณคับกำลังจะใส่แดชโอเพ่นพอดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้