รูปแบบบ....มีคำบรรยายประกอบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รูปต่อไปนี้ไม่ได้มีเจตนาลบหลู่ใครทั้งนั้น........ทำขึ้นเพียงเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ถ้าเห็นว่าไม่สมควรก็แจ้งได้นะครับ

แต่ส่วนตัวผมว่ามันฮามากเลย.........รักนะพี่ปุ้ย(ตาหัวล้าน)5555+

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ฮาไหมคร๊าบบบบบบบ.......ขอเสียงหน่อยเร็วววววว

อิอิอิอิอิอิอิ.......หุหุหุหุหุหุหุ........55555555+

3. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    สุดท้ายและ......ที่ทำใว้นะ.....ที่เหลือถ้าต้องการเดี๋ยวจัดให้คับ:cool::cool::cool:

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    อิอิอิ ฮาดีครับๆๆ

5. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ดูภาพเหมือนยายเขามีความสุขมากๆเลยครับ

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอเข้ามาฮาครับ

7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    บรรยายาได้เข้ากันมากเลย

ถ้าคนที่ไม่ได้ไปเนี่ย รับรองว่าได้ชมแล้วเห็นภาพเลยแหล่ะ โดยเฉพาะประโยคบรรยายภาพที่ว่า "RT Club จงเจริญ" และ "ไม่ว่าจะรถใคร ก็รัก RT club" นี่แหล่ะ :D:cool:

8. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    แกนี่คิดได้เน๊อะ............
    เอาอีก เอาอีก เอาแกกะอ้อด้วยอ่ะ ..... รูปตัวเองเก็บเงียบเลยนะยะ

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เจ๋งดีหว่ะแว่น........แหล่มๆๆๆๆๆๆ

10. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    อยู่ RT CLUB อย่าให้เผลอ เผลอเป็นไม่ได้

คุณต้องโดน..เหอ เหอ..อ่ะน่า เราทำเพื่อไม่ให้ทุกคนซีเรียส

ผ่อนคลายๆกันเน๊าะ...อิอิ

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    555+ นึกว่าจะโดนแต่ตาปุ้ยคนเดียว มีเราด้วย อิอิ

12. - -* ไรวะ ................ กำ

ไรตาเกียร์ นั้งง๋อยเลยนะรูปนั้นอะ 555555555555555555

13. หึหึ ไอ้อ้วนเดี๋ยวรอกรู มิงไอ้ฮาหน้าสั่นแน่ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    จัดมาเลยตุ่ยอยากดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอาแบบฮาๆๆๆๆๆนะเฟ่ย

15. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0

:D :D คุณอย่าคิดนะว่าคุณจะแกล้งเราได้

หลักฐานอยู่กะเราอ่ะมานมีให้คุณหน้าสั่นแน่เพื่อนตุ่ย

รูปโชว์ก้นอ่ะ..มานฟ้องอยู่แล้ว...:D :D :D :D

16. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    อนาคตโพดิ้ว..

17. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    สนุกมากใช่ไหมไอ้แว่น
    เดียวปรับเหล้า2ขวดเลยดีไหมไอ้นี้.............

18. เดี๋ยวมิงรู้ไอ้อ้วน

19. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จัดมาอีก ด่วนๆๆ 555+

20. boylpn

775
    2
    18
    อยากดูรูปตุ่ยจัง

เพราะว่าไปไม่ทันได้เห็นของดีน่ะสิเนี่ย... อยากเห็น... อยากเห็น... :D:cool:

21. - -* พี่กรูเห็นดีเห็นงามไปอีก คน เวงกำ

22. boylpn

775
    2
    18
    อยากเห็น... อยากเห็น...

อยากเห็นจังเลย......... :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้