ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eg feiro

eg feiro Guest

0
    0
    0
    แวะมาคุยกันหน่อยพี่น้องEGชลบุรีเห็นมีเยอะดี

2. Dr.Drive

Dr.Drive New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับผมอยู่ศรีราชาขับEGสีบรอนซ์ครับ

3. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6
    หวัดดีครับผมนิวชลบุรีครับ

4. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    ด้วยจิคะ...........

ชื่อมดค่ะ .......อยู่แถวๆศรีราชาเหมือนกันนะคะ สีบอร์นคันไหนอ่าคะขอรายละเอียดหน่อยค่ะเผื่อเจอค่ะ

5. Dr.Drive

Dr.Drive New Member Member

2
    0
    0
    อยู่แถวๆหน้าอำเภอครับ

6. ผมก็อยู่ศรีราชาครับ

ผมอยู่ ศรีราชาครับ อยู่แถวๆๆเซน์บอน์ ว่างๆๆเจอทักได้นะครับ อิอิอิอิ ไม่กล้าออกไปไหนอายที่รถไม่สวย
    ผมไช้ EG สีน้ำเงินครับ ยังไม่ค่อยเต็ม ถ้าชาวEG ศรีราชามาเกาะลอยโทรชวนผมบางจิอิอิอิอิ ไม่กล้าไปถ้าไม่มีคนชวน 0863097894 ชื่อนุครับ

7. MUGI

MUGI New Member Member

14
    0
    0
    หวาดดีคับทุกท่าน ผมชื่อหมูนะคับ ขับEGสีแดง ไฟหน้าโดนัท
    มาทามงานที่ศรีราชาคับ หากเจอกันทักทายกันบ้างนะคับ
    :D :D :rolleyes: :embarassed: :embarassed: :rolleyes: :D :D

8. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    ด้วยคน

อิ อิ อิ ผม วุฒิ คร้าบบบ EG สีขาวครับ
    แต่ว่าอยู่แถว ๆ ภูเก็ต อ่ะคร้าบบ...อิ อิ อิ
    ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะคร้าบบบบ
    :D :D :D

9. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    ผม เก่ง ค้าบอยู่แถวสุขุมวิท แต่แว๊บๆไปบางแสนบ่อย คิคิ

10. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    ยินดีค่ะegferioชาวศรีราชาทุกคน..

เริ่มเลยนะคะ..โถๆๆๆๆๆๆพี่วุฒิม่ายต้องถึงกับฝากเนื้อฝากตัวก็ด้ายมั้งคะคนแปลกน่าที่รุจักกันดี คริ คริ คริ
    อีกอย่างนี่ลุงเก่งอยู่แถวสุขุมวิทมาบางแสนบ่อยๆแล้วมะเห็งเยยอ่าอีตาลุงบร้า........อิ อิ อิ
    ส่วนสมาชิกeg ferioชางศรราชาทุกคนยินดีที่ได้รู้จักค่ะถ้าว่างๆมามิทติ้งกันที่ปั๊มเจ็ทอ่างศิลาทุกคืนวันเสาร์ปรามาน4ทุ่มเป็นต้นไปด้ายนะคะ..........จุ๊บ จุ๊บ

11. EG_Old

EG_Old New Member Member

85
    0
    0
    งั้นพี่ฝากด้วยคนนะคราบคุณน้องมด.........:p :p

12. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    แล้วที่ไปบ่อยๆ เวลาโทรไปเคยออกมาเจอไหมหล่ะ ชิห์

13. วุฒิ eg

800
    15
    0
    อยากไป เล่นน้ำเลแถว ๆ บางแสนจังเลย...อิ อิ อิ
    เล่น น้ำเลที่ ภูเก็ตเบื่อแระอยากไปจัง....
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

14. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    จร้า.................

อ่านะพี่วุฒิ..มาเล่นน้ามถึงที่นี่เลยเหรอค่ะ..(ให้มาจิงๆเถอะน่า)
    ลุงเก่ง..ก็ลุงโทรมาทีไรเค้าก็ม่ายว่างอ่า..ม่ายก็ปายรถคนอื่น..ถ้าว่างม่ายพลาดแน่นอนจร้า.....หุ หุ หุ
    พี่ๆๆๆๆเอาน้องเพลงมาด้วยเน้อ..อิ อ อ เดี๋ยวลูกร้อง...555555555555

15. EG_Old

85
    0
    0
    :cool: :cool: พี่กะน้องเพลง ไปไหนไปด้วยอยู่แล้วจ้า ยิงไปหามดต้องพาไปเลย ให้มดช่วยเลี้ยงไง หรือว่าจะตามมาเลี้ยงที่บ้านพี่ละคราบ น้องมด:D :D

16. EG_Old

85
    0
    0
    เบื่อเล่นน้ำภูเก็ต หรือเบื่อไรกันแน่อะวุฒิ.....:D :D

17. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    แป่ว.........

อ่าพี่เปิ้ล จายิงหนูเยยเหรอ...หุ หุ หุ

18. EG_Old

85
    0
    0
    ยิ่ง จ๊ะ ไม่ใช่ ยิง:p :p

เอาเป็นว่า ก.ค. นี้พี่ขึ้นไปเก็บเสื้อผ้าเตรียมไว้ละกันนะจะฉุดกลับมาด้วย

19. leo eg ferio

leo eg ferio Guest

0
    0
    0
    ชาว EG ชลบุรี

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ ผม เรียว ครับ ไปบ่อยๆครับแต่ไปก่อน 4 ทุ่ม ก็เลยไม่เจอใครเลยมีอยู่วันที่เข้าไปเอาของกับ K ก็พอเจอบ้าง

20. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    อ่าแบบว่าไม่เก็บไปแต่หาซื้อเอาที่นั่นเลยมะดายเหรอคะพี่เปิ้ล.............นะ นะ นะ

21. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    แวะมาทักทายกั๊บ............อิอิ

22. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    หุ หุ ไปบ่อยน่ะบางแสนศรีราชาอ่ะ อิ อิ

23. skyline11

skyline11 New Member Member

20
    0
    0
    ไปซะทั่วเลยนะ น้องเรา อิอิ

24. EG_Old

85
    0
    0
    ตามนั้นเลยละกัน แล้วเจอกันเด้อ:cool: :cool:

25. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    ..............

แป่ว................

26. วุฒิ eg

800
    15
    0

:confused: .......... แป่วววววววว................. เหอ เหอ

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

27. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    เป็น eg3 ได้ป่ะคับ ส่วนน้องมดถ้าจำไม่ผิดน่าจะเคยเจอตอนไปนอกรอบ KU & ชลบุรีคลับที่ร้านเค้กมั้งของผม eg3 สีขาวๆอ่ะคับ ผมอยู่พัทยาคับ:D

28. lotto

lotto New Member Member

2
    0
    0
    ชลบุรีร้านซ่อมEGเก่งๆร้านไหนครับแล้วไอ้มอเตอร์ปรับรอบเดินเบาของ D15B ราคาเท่าไหรคับ ขอบคุณมาก

29. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0

บ้านแก อยู่ 101 แล้วไปทำไร บางแสน ฟะ ไปไม่ชวนพี่เชื้อ เลยน้า.......

แต่ก็ไม่ไปหรอก ติดบ้าน ติดแฟน 55555+ (แฟนคนอื่น....)

รถไม่แรง ตามน้องเก่ง ไม่ทัน................. :cry:

30. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ eg 3d ค่ะจำด้ายแน่นอน.....อิ อิ
    แต่ม่ายคุยกะพี่วุฒินะ งอลลลลลลลลลลอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้