ของคำเเนะนำร้านทำ ......ไซเรนเซอร์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย art_project, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ของคำเเนะนำร้านทำ ......ไซเรนเซอร์ ด้วยครับ ร้านไหนทำสวยๆ เนียนๆ บ้างครับ

จะใส่กับท่อไฮเปอร์ HKS ปลาย 4 นิ้วครึ่ง

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2008
  2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เฉลิมเฮดเดอร์

3. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    สิทธิ์เทอร์โบ ก็ได้ครับ....ไม่แพงมาก

ของผมใส่ไปแล้ว ถอดออกไม่ได้อ่ะ...

อย่างแน่นเลย....เซ็ง.....

ว่าจะไปให้เอาออก ไม่รู้ว่าจะเอาออกวิธีไหนเนี่ย?

4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อัพๆ น้าเอ๋ เฮดเดอร์ ตรง ฉลองกรุง ไม่มีหรอครับ พี่โตน

5. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    อยู่แถวไหนอ่ะคับ
    ถ้าลาดกระบังก็ พี่เอ๋ ตามน้องข้างบน^ อ่ะครับ แต่ต้องไปเช้าๆเดี๋ยวแกม่ายยอมทำ

6. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ผมเคยทำที่ สิทธ์ปากเกร็ด ไม่แพงครับ ว่องไว แต่มีของไปให้ก๊อบ

ตอนนั้นทำใส่ im หน้าหมูคอแดง 300หรือ400บาท เหล็กนะคับ

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    พอมีรูปไหมครับ

งานเนียนเหมือนยุ่นเลยไหมเอย....อิอิ

8. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    ทำให้ลูกค้าเป็นเหล็กก็อยู่ประมาณ 200-300 ครับ (ร้านท่อแถวบ้าน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้