บางแสน ซุปเปอร์คาร์ท 2009

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย กิตติคาร์ท, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเชิญชมและเข้าร่วม กิจกรรม การแข่งขันรถคาร์ท การกุศล มอบทุนการศึกษา ให้นักเรียนที่เรียนดีแต่ขาดทุนทรัพย์ 7 โรงแรม
    5-6 ธันวาคม 2551 สนามเฉพาะกิจ เลียบทะเล บางแสน 8.00-20.00 น. รายละเอียดจะแจ้งให้ท่านทราบ

1. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    โนเนมไปแข่งได้ไหมเฮียครับ

2. สาว18

สาว18 Guest

0
    0
    0
    อาจารย์ยะแข่งด้วยเปล่าคะ

ไม่ทราบว่าสนามนี้อาจารย์ยะ77ลงแข่งด้วยหรือเปล่าคะ...ถ้าแข่งหนูจะจ้างVDOไปถ่ายทำแล้วแจกพวกแฟนคลับพี่ยะเขาที่นี้คงจะ
    นั่งดูกันตาเยิ้มไปเลย....โอ้ยคิดแล้วแจ๋วมากตื่นเต้นมากๆๆด้วยคราวนี้หนูก็มีอาจาย์ยะในดวงใจหนูนอนดูทุกคืนเลยคะ

3. ใครก้ได้ครับ ที่มีอายุ 6 ปีถึง 80 ปี ไปร่วมแข่งขัน การกุศลครับ
    ค่าใช้จ่ายถูกมาก ค่าสมัคร ผู้ใหญ่ 2500 บาท ไม่ต้องเสียค่าเช่าสนาม ไม่ต้องเสียค่าพิท

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    วีซ่า ยังไม่ผ่านเลยครับ
    ยื่นเรื่องทุกวัน สนามบางแสนไม่อยากพลาดเด็ดขาด

5. มือใหม่ไปลงแข่งได้ไหม? ไม่เคยแข่ง เพิ่มซื้อรถมา มีช่างรับจ้างด้วยไหม?ครับ

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ค่า สมัคร นี้ 2500 ต่อ คนหรอครับ
    หรือต่อทีม แล้วทีมมีกี่คนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้