(น้องใหม่)สวสัดีพี่ๆทุกคนในคลับนะครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย momaydopod, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ผมเป็น อีกคน ที่ชอบ mitsu ครับ กะว่า เรียนจบทำงาน จะซื้อ cedia ปี 2003
    มาทำลง เครื่อง EVO แต่ยังไม่ค่อยมีความรู้เท่าไรครับ เรื่อง part กล่อง ECU
    และอื่นๆ พี่คนไหนแนะนำราคา ของแต่ง หรือ อะไหล่ ก็แนะนำมานะครับ ผมเลือกไว้แล้วครับว่า ซื้อรถ ต้อง เกียร์ ธรรมดาเท่านั่น :eek:

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    หวาดดีคับน้องยินดีต้อนรับเเละยินดีที่ได้รู้จักคับ

3. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    เเท็ก คับ ขับ NEW LANCER 1.6 AUTO ยินดีที่ได้รู้จักคับ เเล้ว ก็ยินดีต้อนรับ สู่ ครอบครัวที่อบอุ่น อย่าง MRCคับ

4. momaydopod

97
    0
    16
    กล่อง เดิม ของ cedia ,มัน mod ไม่ได้ ถูกรึเปล่าครับ แล้วเราต้องลง กล่องอะไร ถึงจะเข้ากับเครื่อง ยนตร์ เดิม มันครับ แล้ว เรื่อง part หน้า หลัง ด้าน ข้าง กระจังหน้า ส่วนใหญ่ตกราคาเท่าไรหรอครับ

5. เเท็ค

666
    7
    0
    - ขอตอบเฉพาะ เรื่องพาร์ท เเล้ว กันคับ ต้องการเล่น เเท้ เเปลงโว เเท้ เลย ป่ะคับ หรือ ยัง ไง ถ้า เเท้ ราคา คงหนักน่าดู เพราะ อาจต้อง ทำหลายจุดด้วยกัน มีพี่คนนึงอยู่ ชลบุรี เเปลง เเท้ มาหมดไปราวๆเกือบ3เเสน เเน่ะคับ ส่วน ถ้า จะเล่น PART ไฟเบอร์ ก็ ราคา ย่อมเยาหน่อย ถ้า มิตซู เลยก็ต้อง ร้านนี้คับ ครีเอทไฟเบอร์ งานสวย เนียน มาก เเต่ ต้องเเลกด้วยราคาที่ เเพง กว่า ร้านไฟเบอร์ทั่วไป เช่น ถ้า กัน ชนอีโว 8 ของ NEW LANCER /CEDIA ที่ CCR ไฟเบอร์รังสิต ราคาต่อชิ้น อยู่ที่ ราวๆ 6000 + - เท่านั้น คับ เเต่ ถ้า เป็นของร้าน ครีเอทไฟเบอร์ ก็ หมื่นขึ้นเลยอ่ะ คับ เพราะ งั้นต้องถามกลับ ว่า ชอบเเบบไหน ถ้า ตังถึงก็เเปลงเเท้ ไปเลย คับ ถ้ายังได้ ไฟเบอร์ เนียน ๆก็ครีเอทคับ สำหรับมิตซู ร้านนี้ เนียน สุดๆ
    เเต่ก็ราคาเอา เรื่อง เหมือนกันคับ

ก็พอจะมีข้อมูลเท่านี้อ่ะคับ ผิดถูกประการใดข้อโทษด้วยคับ รู้เท่าที่พูดพูดเท่าที่รู้คับ :):):):):):):)

6. เเท็ค

666
    7
    0
    ว่างๆ ก็มาร่วมกิจกรรมกับ ทางคลับด้วยนะคับ

7. momaydopod

97
    0
    16
    ........

ถ้า 3 แสน สงสัย ซื้อ EVO 7 แม้ไปเลยดีกว่าครับ เอิ๊กๆๆ แพงๆมากเคยได้ยินมาเหมือนกันครับ

สงสัยผมคงทำ part แบบไฟเบอร์ ล่ะครับ แต่ เป็น evo7 ครับล่ะครับ

แต่ลงเครื่อง รหัสevo 4g63

8. momaydopod

97
    0
    16
    ทาง คลับ มีจัดแข่ง รถ รึเปล่าครับ

9. Real NJ Obie

Real NJ Obie New Member Member

46
    2
    0
  10. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้