เรื่องของโช๊ค

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เมื่อวันเสาร์ผมไปเชียงกง บางนา เจอโช๊คของ apex กระบอกม่วง 4ตัว8000 พร้อมสปริง แพงมั้ยคับ

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ตรงรุ่นมั้ยครับ......เป็นสตรัทปรับเกลียวใช่มั้ยครับ.......ราคานี้ผมว่าไม่แพงนะ......แต่ถ้าต้องเอามาแปลงก็เช็คดูดีๆนะครับ...เช่นรั่วรึป่าว?...ความยาวได้มั้ย?...ปรับความหนืดได้มั้ย?......ค่าแปลงแป้นบนของโช้คกับบุทรูล่างก็ประมาณชุดละสองพันนะครับ

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ดูดีๆนะครับอั้ม บางทีเขียนว่าพรีมีร่า แต่เป็นของ P10 เยอะนะครับที่บางนา มีหลายร้าน ใส่ p11 ไม่ได้นะครับ

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ร้านไหนคับ
    เด๋วไปเก็บ เอ้ย ดูให้คับ
    อิอิ

5. obeya

314
    1
    0
    เห็นเค้าบอกตรงรุ่นนะคับ-ผมเองก็ไม่แน่จัย แล้วก็ไม่ใช่สตรัทคับ

6. obeya

314
    1
    0
    อั้มก็ไม่แน่จัยคับพี่ป็อป ดูผ่านๆเพราะที่ร้านเขาบอกเองคับว่ามีอยู่

7. obeya

314
    1
    0
    จากด้านหน้าเข้าไปปามาน 200 m คับซ้ายมือ เจ้าของร้านผู้ชายคอเค้าเหมือนจะเส้นยึดอะคับ พี่ฉะ

8. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ถ้าไม่ใช่สตรัทปรับเกลียว....รูปร่างก้อต้องเหมือนโช้คเดิมสิครับ.........ถ้าอย่างงั้นผมว่าค่อนข้างแพงนะเพราะโช้คแบบนี้มีอายุการใช้งานนะครับ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้