มีแค่นี้ลงได้เปล่าคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Due_EG, 15 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ใช่ 3ดอ คับเกียร์ออโต้ เครื่องเดิมๆ โช๊ค tanabe sustec กระบอกส้มๆ แค่นี้ไม่รู้จะวิ่งไว้รึเปล่าคับอยากลองเหมือนกานคับ หลัง ซีคอนงาน M-max ต้องใช่อะไรบ้างคับในการลงแข่งรายละเอียดต่างๆ
    พี่ๆ อาจาน ทั้งหลายช่วยบอกด้วยคร้าบ...............:D :) :D :) :D :) :D :) :D :)

2. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    ลงได้คับ ไม่มีปัญหา

เตรียมหมวกกันน๊อคมาแค่นั้นคับ
    welcome new racer!
    :D
    [email protected]

3. Due_EG

4,053
    14
    0
    ไม่ทราบว่าไอ้ตัวที่ยึดระหว่างหูเข็มขัดนิรภัยด้านบนที่เหมือนค้ำล่างอ่ะคับของรถพี่ปอมอ่ะสร้างขึ้นเองรึเปล่าคับ[เค้าเรียกว่าอะไรผมไม่แน่ใจ]

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เสริม ! รองเท้าผ้าใบ , เงินค่าสมัคร , ลมยางเติมมา 40 สี่ล้อเลยแล้วมาปล่อยเอาทีหลัง สุดท้ายเตรียมใจให้พร้อม ของผมก็เกียร์ออโต้ครับ มาลองวิ่งดูก่อนแล้วค่อยว่ากัน ถ้าไม่เข้าใจให้อาจารย์พี่ปอมแนะนำให้ :D :D :D

5. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ลงเลยครับจะได้พัฒนาฝีมือไม่เลย อิอิ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :D :D ชัยโยมีคนมาเล่นเพิ่มอีกคนแล้ว

7. Due_EG

4,053
    14
    0
    พี่ๆคนไหนลงแข่งหลังซีคอนบางคับ ผมอายุ 18คับ ใช่ใบขับขี่เปล่าคับค่าสมัครเท่าไรคับ

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อายุเท่ากันเลยนะครับไม่ต้องใช้ใบขับขี่หรอกครับ

9. 3d-top1

767
    3
    0
    ตายแร้วหลงเรียกพี่ตั้งนาน:D :D :D

10. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ผมว่าเกียร์ออโต้ วิ่งได้เวลาดีกว่าเกียร์ ทำมะดาอีกนะ แต่ก่อนเคยใช้อยู่พอเปลี่ยนเป็นเกียร์ทำมะดา เวลาไม่ดีเลยเลิกเล่นเลยอิอิ

11. 3d-top1

767
    3
    0
    แต่งเยอะกว่าผมอีกครับ:eek: :eek:

12. RG37

302
    2
    0
    งั้นเรยนะเพ่

กล้าพูดเนอะ
    ha ha ha

13. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มันกล้วพูดนะ
    รถเพื่อนผมมันทำมาทั้งตัวเลยนะแรงโคลด

14. 3d-top1

767
    3
    0
    :eek: :eek: :eek: แรงขนานไหนเคยขับเปล่า

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตุ๊ดตู่ อายุ36แล้ว จิงอ่ะ :eek: :eek:

16. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    แล้วรถผมเดิม ๆ อ่ะครับจะเล่นด้วยได้ป่ะ

17. RG37

302
    2
    0
    โอ้ว.....จิงอ่ะ

18. 3d-top1

767
    3
    0
    เล่นได้ครับ:D เดิมเหมือนกันเลย:p :p :p

19. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    แลกกันขับป่าว:D

20. chonlayut

1,514
    5
    0
    3D TOP ONE มันอำนะหน้ายังอ่ออนอยู่เลยนะ
    3D TOP ONE ขี้หมู นะ

21. Due_EG

4,053
    14
    0
    จะเอาโช๊คไปอัดน้ำมันหรือแก๊สดีคับแล้วความหนืดต้องขนาดไหนคับแข่งหรือนิ้มดีคับพี่พี่....
    เดือนหน้ามีเวลาจะลองไปลงที่ซีคอนคับแต่ไม่รู้ว่าเริ่มแข่งกี่โมง
    M-max speed party......อิอิอิ....

22. ad_izuki

ad_izuki New Member Member

13
    0
    0
    ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อง ผมชื่อกวางนะคับ อยากเล่นจิมมากๆๆ แต่ไม่รุ้จะเริ่มยังไงดี ยังไงช่วยแนะนำด้วยค๊าบบบ!!

23. Due_EG

4,053
    14
    0
    จะเอาโช๊คไปอัดน้ำมันหรือแก๊สดีคับแล้วความหนืดต้องขนาดไหนคับแข่งหรือนิ้มดีคับพี่พี่....
    เดือนหน้ามีเวลาจะลองไปลงที่ซีคอนคับแต่ไม่รู้ว่าเริ่มแข่งกี่โมง
    M-max speed party......อิอิอิ....

24. EG6

EG6 New Member Member

1
    0
    0
    อยากลงมั่งจัง

อิอิ :D

25. RG37

302
    2
    0
    มาสนามแล้วลงแข่งก่อนเรยคับ
    รุ่นมือใหม่มีให้ลง
    นักแข่งมีให้ถามเต็มสนามคับ

26. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ขอให้มากันครับ สนามน่ะ...มาก่อนค่อยว่ากัน มาไม่ถูก โทรรถามได้ครับ

081-374-5518, 086-376-3760....:cool:

27. boy@92

boy@92 New Member Member

8
    0
    0
    ผมอยากลงไปวิ่งสนามที่ซีคอนอ่ะครับ แต่ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงบ้างครับฝีมือก็ไม่มีครับ แต่อยากลองเล่นดูครับผมยังไม่เคยแข่งที่ไหนมาก่อนนะครับ แต่ชอบครับ ใจรัก อิอิ

28. 3d-top1

767
    3
    0
    ก็ขับรถมาแล้ว......ลงแข่งเลยครับ....เดียวเก่งเอง:D :D

29. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    555 เหมือนกันเลย ขอบอกสนาม BRC สนุกมากลงแล้วจะติดใจ
    เต้ซัดซะน็อตฝังล้อเลย มาเลยมาเล่นเป็นเพื่อนกันเต้ก็มือใหม่เหมือนกันสนามนี้สนามที่2เอง
    มีแค่ใจกับรถก็เกินพอ....ฝีมือมาหาที่สนาม...มาให้พวกพี่ๆเค้าสั่งสอนเดี๋ยวก็เก่งเองอะค่ะ
    ใจรักอย่างเดียวไม่พอต้องกล้าที่จะเริ่มเล่นด้วยนะค่ะมาเลย
    ถ้ามี 9 แรกแล้ว 9 ที่ 2-3 ก็จะตามมาเองแหละค่ะ
    มาลองดูแล้วจะติดใจ

30. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้