ไฟหรี่ไม่ติดจ้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mvx, 3 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mvx

mvx New Member Member

36
    0
    0
    แนะนำว่าควรจะทำอย่างไรดี :cry:

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เปิดไฟหรี่แล้วไม่มีไฟติดเลยหรือว่าแค่ไฟหน้าครับ ถ้าแค่ไฟหน้าหลอดน่าจะขาด แต่ถ้าไม่ติดเลยน่าจะฟิวส์ขาดคงมีที่ไหนช๊อตซักที่

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ถอดหลอดมาดูก่อนคับ

4. mvx

mvx New Member Member

36
    0
    0
    ไฟหน้าไม่ติด ต้องเช็คที่หลอดก่อนใช่ไหมอะ ขอบคุณคุณตามและคุณPremeraGTiR (พี่ฉะหรือปะ)มากมาย

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ตามพี่ฉะเลยครับ...ถ้าหลอดขาดก็เปลี่ยนใส่หลอดสีเลยดิ..สวยดีอ่ะ...ของผมไม่ขาดยังเปลี่ยนเลย...เมื่อวานเอาหลอดเดิมให้น้องที่ทำงานไปใส่ใต้กระโปรงหลังหลอดนึง..ยังเหลืออีก 2 หลอด..ไว้สำรอง...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้