มิตติ้งตาม ตจว มีปะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โสมมนัส, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โสมมนัส

โสมมนัส New Member Member

15
    0
    0
    เมื่อไหร่จะมีมิตติ้งตาม ตจว บ้างอะครับ น่าจะมีไปที่อื่นบ้างนะ

2. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ต้องรอมติที่ประชุมพรรคร่วมรัฐบาล

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มิติ้ง กรุงเทพยังไม่มากัน เล๊ย หุหุ...

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อยากให้ไป meeting ที่ไหนลองเสนอขึ้นมาเลยครับ

ถ้าเสียงส่วนใหญ่พร้อมที่จะไปกัน ก็จัดได้เลย...:cool:

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    น่านซิ เราต้องมาเจอกันเพียบ หน่อย ครับ
    มาที่ 4 -5 คัน แย่เลย
    วันนั้นผมมาคันเดียว เกือบโดนซิตี้กลบเลย

6. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    มาเล กับ พม่า ดีเปล่าครับ..........อิอิอิล้อเล่นครับ

7. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    บึงฉวากครับ

8. โสมมนัส

15
    0
    0
    พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ ว่าน่าจะไปกันที่ไหนดี

หรือตามขอบอ่างดี อิอิ ชูวิทย์กำลังมาแรงคับ

9. โสมมนัส

15
    0
    0
    ว่าแต่บึงฉวากมันอยู่ที่ไหนอะ ไม่รู้จริงๆๆ

10. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    สุ๑๐๐๐ ครับน้องนัส...:D

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เอา วัน ที่ 8 พย. ก่อนและกันครับ บางแสน
    เดี๋ยวปีใหม่ว่ากันอีก ที :D:D

ครึครึคึ

12. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    น่านซิ ขับกันเป็นขบวนไปป่าวเนี่ย

13. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ไปด้วยยยยยยยยยย

14. โสมมนัส

15
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่เป้

15. โสมมนัส

15
    0
    0
    ชุมนุมใหญ่ 8 พย. นี้ครับพี่น้อง ( แต่ไม่ใช่สนามหลวงนะครับ )

16. 4-5 ตุลาคมนี้ ที่เขื่อนจุฬาภรณ์ จ.ชัยภูมิ เชิญเลยครับ

17. ว่าไงว่าตามกัน...
    27 ก.ย. ล่องแพเขื่อนสิริกิติ์ อุตรดิตถ์
    และ 4-5 ตุลานี้...ขอเป็นขอนแก่นก่อนล่ะกัน....
    ใครว่างไปร่วมด้วยนะค่ะ...

18. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    อยากไปนอนเขาใหญ่ครับพี่ๆบรรยากาศดีมากๆน่าจะจัดขึ้นสักครั้งนะครับช่วงไหนก็ได้ (จ๋าขอ)

19. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    สมุทรปราการหรือเพรชบุรีตัดใหม่ดีโสมนัสจัง:D:D:D

20. โสมมนัส

15
    0
    0
    พี่ปุ๊ผมว่าที่พี่พาผมไปมันก็น่าจะดีอยู่นะ ทุกวันนี้ผมยังหลับไม่ลงเลย ต้องมีสักวันสิน่า

ผมว่าใครได้ไปติดใจกันทุกรายแน่ (โดยเฉพาะชาวเสือ NV CLUB )

21. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    เขาดินมั๊ยน้องพี่ อยากไป:cry::cry::cry:

อุ๊ย พรุ้งงี้เจอกันครับพี่ปุ๊

แล้วจาไปไหนอะครับ ขอไม่เกิน 200 กิโลจา กทม. น่าสน:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้