มิตติ้งเดือนตุลาคมที่ปั๊ม JET ศรีนครินทร์ วันที่ 4 / 10 /08 มีใครสนใจตอบด้วยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ก็มาถึงอีกแล้วครับกับการพบปะสังสรรค์กันเดือนเห็นเงียบๆๆๆเลยขอโพสสักหน่อยมีครายสมใจจะมาฝั่งบ้านผมบ้างครับลงชื่อบวกความคิดเห็นด้วยครับในเมื่อเราอยู่เป็นกลุ่มเป็นก้อนแล้วก็ขอความร่วมมือหน่อยครับพี่น้องงานนี้ผมจัดหั้ย เหล้า1-2 กลมโซดา 1 แพ็ค น้ำแข็ง 1 ถัง อย่าหั้ยจัดเก้ออีนะครับมากี่คันก็ได้มากน้อยไม่เป็นไรเพราะผมคิดว่าน้ำใจมันมีค่ามากกว่าสิ่งอื่นใดครับผม ขอย้ำ ปั๊ม JET ศรีนครินทร์ ใครที่รู้ตัวว่าห่างหายรายงานตัวหน่อยครับผมจำหน้ามะคร่ายได้แล้ว อิอิ:D:D:D:D:D สุดท้ายขอขอบพระคุณล่วงหน้าที่หั้ยความร่วมมืที่ดีเสมอมา นาย หนุ่ม 035 คร๊าบ

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อยู่ตรงไหนลงแผนที่สิ

3. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนุ่มผมว่าเดือนนี้เราเลื่อนไปเป็นวันที่ 11 ดีไม๊ครับเพราะพี่ๆบ้างท่านเค้าอาจจะกินเจกัน ครับ

4. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    เห็นด้วยกับตั้มจ้า

จะได้กินเต็มที่กันทุกคนด้วย

5. The TUM

1,261
    8
    0
    แผนที่การตัดสินใจสำหรับพี่หนึ่งและน้องๆๆๆๆครับ

11 /10/08 พี่ไประยองวุ้ยก็ลองหาสถานที่ใหม่นะครับพี่เห็นเงียบๆๆก็เลยโฟสหั้ยเป็นแนวทางครับพี่น้อง:cry::cry::cry::cry::cry:

ส่วนใครที่กินเจว่าจะเลี้ยง ดีดี คาร์เฟ่ สักหน่อยอดเลยอยากเลี้ยงแต่ไม่มีครายไปแอบไปคนเดียวดีกว่า อิอิ:D:D:D

6. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เจ็ทมันอยู่ ซ้ายหรือขวา หว่า.........

ผมว่าจัดของกิน น้อยไปหน่อยนะ..........น่าจะมีกับแกล้ม เยอะ ๆ ด้วย...........ผม กะ พี่ 1 จะได้กินกันเต็มที่ (น้ำเปล่า)..............ฮือ ฮือ

7. The TUM

1,261
    8
    0
    ขวามือโทดที อิอิ

8. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ถ้ามาจากศรีนคริน อยู่ซ้ายก่อน ออกไปบางนา-ชลบุรี *-*

9. zaad

2,669
    7
    0
    ชัดเจนๆๆ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ติดงานศพที่ ชัยภูมิ.....งิงิ

11. zaad

2,669
    7
    0
    เสร็จงานศพแล้วมาสินายป้อม.........555555

12. The TUM

1,261
    8
    0
    เจอกานที่ปั๊ม อิอิ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รอดูรูปอยู่นะ จุ๊ฟๆ !!

14. อิอิ รอชมรูป

15. The TUM

1,261
    8
    0
    ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มาในเมื่อคืนนี้นะครับผมหวังว่างานคงจะมีแบบนี้อีกท่านเคยมองคลับอื่นมากันเยอะแต่คลับเราไม่สนเพราะเรามีน้อยแต่เน้นคุณภาพครับ อิอิ ฝากทุกคนที่ท่านลืมไปแล้วท่านเข้ามาในคลับเพื่ออะไรครับ สติกเกอร์ติดแล้วรถท่านไม่ใช่บินได้นะครับ ใจมากกว่าครับที่คลับเราต้องการ ฝากทุกท่านที่ยังมีใจรักปิกอัพเหมือนผมใคร่ครวนอีกนิดครับ ผมจะรอวันนั้นครับ

16. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เมื่อคืนไปน้อยแต่ได้คุณภาพนะครับ อิอิ

17. โอหลักสี่

โอหลักสี่ New Member Member

31
    0
    0
    หน้าสนจัยนะนี่ แล้วผมจะรู้จักใครไหมนี่ ผมน้องใหม่สติกเกอร์ก็ไม่มี เศร้าจัง

18. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    เป็นไงบ้างคับมิตที่ผ่านมาคงจะสนุกกันน่าดูเลยนะคับ

19. zaad

2,669
    7
    0
    ขอโทษน้องๆๆทุกท่านด้วย กลับมาไม่ทันไปส่งของที่ตราด

20. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เจ๊ทอุดมสุข วันนั้นเห็นรถเยอะครับผมเลยไม่ได้เข้าไปครับ

21. The TUM

1,261
    8
    0
    อย่าลืมนะครับวันที่ 1 - 2 /11 /08 เรามีนักันอีกครั้งขอความร่วมมือด้วยครับ ขอบคุณครับ

22. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สาธุ ...............

23. deknon

1,753
    66
    48
    เจริญพร อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้