สมาชิกใหม่กับคำถามแรกครับ "เลี้ยวขวาสุดๆ แล้วดัง ก็อกๆๆๆ แถวๆ ล้อครับ"

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย หลานปู่แล, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หลานปู่แล

หลานปู่แล New Member Member

10
    0
    0
    เสียงมาจากที่ไหนครับ มีตัวไหนกำลังจะกลับบ้านเก่าหรือเปล่า ค่าใช้จ่ายครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำตอบครับ

2. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    น่า จา เป็น ที่ เพลา ขับ ด้าน ซ้าย อะ ครับ

ลอง เช็ค ดู ครับ

3. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ลองดูอีกที่ ตรงล้อนะครับ

ถ้าหักสุดแล้วดังเนี่ย ยางหน้ากว้างไปครับ

แล้วมันจะครืดๆ

ไม่ก้ยังไงไปเช็คช่วงล่างเลยคับ ชัวร์กว่า

^^

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    น่า จะ เพลา ขับ นะ

เพลาขับ ครับ ของก็เปนเพิ่งเปลี่ยนไปไม่นานเอง
    เปนเหมือนกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้