งานบางแสนครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย okenarak, 9 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ฝนตกทั้งวันเลยครับ เข้าไม่ค่อยถึงเดินไปได้แค่จุดปล่อยตัว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2008
  2. okenarak

245
    2
    0
    รถใครก็ไม่รู้ครับแบบว่าสีสัน สุดๆๆ เข้าใจมาจอดน๋อ

3. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    แม้......รถใครหว่างามจิงๆ คันชมพูเนี่ย เห็นตั้งแต่ตอนที่ขับเข้าชลบุรีตามๆกันกับอีกคันสีเขียว อิอิอิ
    เป็นไงบ้างครับโอ้ค ได๋ไปหาพี่โตมั้ย....

เซ็งครับวันเสาร์ไปแล้วฝนตกอดดู เลยไปเถลไถลแถวๆหาดบางแสน ได๋ที่แล้วตอนกลางคืนก็มาแจม
    Midnight race อิอิอิตำรวจลงจนได๋ :embarassed:
    กลางคืนก็นัดกับเพื่อนลองขับรถในสนามจริงๆกัน...อู้วมันส์มากมาย(เสียดายมีรถจอดข้างเต็มไปหมดคนเมาด้วย)
    เช้ามา เอ้ย...สายแหละ ดีหน่อยฝนไม่ตกได๋ดูรถรุ่น Truck แล้วก็บ่าย ทีมดารา
    แม้ทีมดารารอบนี้น้องแตงโมเราก็เล่นซะกันชนโมใหม่เชียว.......

ผมไปดูตรงทางโค้งครับ....มันส์ดี รถอัดกันเต็มๆแล้วเข้าโค้งมันส์จริงๆ
    สุดท้าย.....ชอบมากๆง่ะ พวกสาวพริตตี้ Bikini Pink เนี่ย.....โอ้ว แหล่ม:D:D:D
    เสียดายครับผมถ่ายแต่วีดิโอ เลยไม่ได๋เอาภาพมาฝาก:cry:

4. rud

rud New Member Member

157
    0
    0
    เมื่อวันอาทิตย์ตอนบ่าย ขับรถไปแถวอ่อนนุช บ้างรึเปล่า เห็นหลังไวไวไม่แน่ใจว่าใช่รึเปล่า พอดีผมอยู่ที่เต๊นสุธิดาซุปเปอร์ยูสด์ คาร์นะคับ

5. okenarak

245
    2
    0
    เห็นได้ไงเนียว่าแอบๆแล้วนาอิอิ

6. rud

rud New Member Member

157
    0
    0
    พอดีไปแถวนั้นมาคับ ได้ยินเสียงดังมาแต่ไกล แต่หันกลับ
    ไปเห็นแต่หลังรถสีชมพูไปไวจริงๆ ก็คิดอยู่ว่าหน้าจะใช่นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้