แจงรายละเอียดของเนื้องาน HTFC ที่อยู่กับผม นิดนึงครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::):):):):)
    เผื่ออาจเกิดเหตุสุดวิสัย จนไม่สามารถไปที่พัทยา
    ในเสาร์-อาทิตย์ นี้ได้

1. เรื่องที่พัก.............
    - ท่านที่ลงชื่อไว้ และ Confirm กับตัวผมเอง
    เป็นรายบุคคลไปแล้วว่าจะพักที่ Grand Valley
    ผมได้จองห้องพักไว้ให้แล้ว ในนาม "โต้ง BLUEBIRD CLUB"
    จองไว้ในคืนวันเสาร์นะครับ คืนวันศุกร์ไม่ต้องจอง มีห้องว่างเยอะ

ห้องพักราคา 500 บาทต่อคืน ไปที่ Counter ถามหาคนชื่อ คุณนกเอี้ยง
    บอกเค้าว่าจองไว้ชื่ออะไร รับกุญแจ แล้วก็เข้าพัก ห้องพักที่จอง
    ผมจองไว้ตึกเดิมที่เคยพัก แต่อาจมี 2-3 ห้องที่ต้องไปพักตึกอื่น เพราะ
    ตึกเดิม ห้องไม่พอ........... เวลา Check Out ก็ห้องใครห้องมันนะครับ
    คืนกุญแจจ่ายสตางค์กันเอง............

ท่านที่ไม่ได้จองและ Confirm กับผมไว้ กรุณาอย่ามั่วนะครับ.......
    เคารพการทำงานของตัวเองด้วยนะครับ....... (ปล. ไม่ต้องกลัวห้องไม่พอ
    เมื่อคืน ผม Confirm กับทาง Grand Valley ว่าห้องยังเหลือ)

2. ใบสมัครงาน HTFC ........
    ผมลงรายละเอียดของทุกท่านพร้อมแยก Class ไว้ให้หมดแล้ว
    80% เซ็นชื่อไว้หมดแล้ว........ เหลือพี่ๆ 3 ท่าน ที่ยังไม่ได้เซ็นชื่อ
    พี่หนุ่ม พี่นุ พี่น้อย......... จริงๆ ใบสมัครต้องนำส่งให้ Promotor
    ก่อนแข่งขัน 3-4 วัน....... แต่ด้วยเหตุสุดวิสัย ทำให้ผมนำส่งให้
    Promotor ไม่ได้........ ซึ่งผมได้โทรไปขออภัยทาง Promotor แล้ว
    ทางรายการเข้าใจในเหตุสุดวิสัยนี้ แต่ใบสมัครพร้อมลายเซ็นนักแข่งทุกท่าน
    ต้องถึงมือกรรมการภายในวันเสาร์เช้าที่สนาม เพื่อการตรวจสอบและ
    อ้างอิงกับ รยสท. ............. ฉนั้น ผมจะขอรบกวน พรี่ A หรือ พรี่ New
    มานำพาใบสมัครจากผมไปด้วย ในคืนนี้.............รบกวนด้วยครับ

3. Sticker และ เบอร์ติดรถจาก Sponsor งานแข่ง
    ปกติเราจะได้ Sticker ติดรถล่วงหน้า....... แต่ที่ Confirm กับ promotor
    งาน HTFC นี้ sponsor และ promotor มีที่อยู่ส่วนใหญ่อยู่ที่ชลบุรี
    เค้าจึงเก็บ Sticker ต่างๆ ไว้ที่เมืองชล....... งานนี้เลยให้นักแข่งไปรับ Sticker
    ได้ที่พัทยา หรือที่สนามได้เลยครับ......... ท่านที่ไปถึงคืนวันศุกร์ จะติดต่อรับ
    Sticker ที่ Promotor ได้เลย หรือจะรอเช้าวันเสาร์ที่สนามก็ได้ครับ.....

4. ป้ายผ้า......... BLUEBIRD CLUB.
    1 ผืนจะอยู่ที่ผม ซึ่งผมจะนำพาได้ด้วยทุกครั้งที่
    BLUEBIRD CLUB มี event ต่างๆ......... งานนี้ อาจมีข้อขัดข้อง
    รบกวนสมาชิกท่านที่จะนำพาใบสมัครไปจากบ้านผม รบกวนหอบหิ้ว
    ป้าย BB CLUB ไปด้วยนะครับ ขอรบกวนด้วย........

5. เงินสหกรณ์งานแข่ง
    มีเงินเหลืออยู่จากการที่นักแข่งเก็บเข้าสหกรณ์ไว้ แล้วมีการนำจ่ายค่าสนาม
    กับค่าถ้วยที่เพิ่มไป
    เก็บได้ 24000 บาท
    จ่ายไป 21500 บาท
    คงเหลือ 2500 บาท

เงินส่วนนี้ ผมจะฝากไปกับสมาชิกท่านใดได้บ้างครับ
    รบกวนบอกกล่าว ผมจะได้นำพาสตางค์ 2500 บาท นี้ส่งให้......

ขอบคุณครับ........... :eek:

2. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    รับทราบครับพี่

3. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
  4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :confused: เอ่อ...........................

ผมขอชื่อท่านที่จะถือสตางค์ 2500 บาท ด้วยครับ..........

:confused::confused::confused::confused:

5. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เดี๋ยวคืนนี้ผมเข้าไปหาที่บ้านครับ :rolleyes:

6. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .......:D:D:D:D.......

7. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อื้มคับ เข้าใจคับ

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืมผมติดต่อจานโต้งไม่ได้คับ เลยไม่แน่ใจว่ามีจองห้องเผื่อให้ผมด้วย
    รึป่าวคับ...:D

9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ครับกระผม.................. :rolleyes:

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused: จานเจิน ไรครับ
    ชื่อผมไม่ต้องมียศศักดิ นำหน้าครับ...........

ติดต่อผมได้ครับ เพียงแต่ ผมไม่ติดต่อด้วยเท่านั้น

เรื่องที่พักของคุณพี่
    ผมจำได้ว่า คุณพี่ไม่ได้ Confrim กับผมนะครับ
    เพราะในกระทู้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=532585
    ที่คุณ NeW สำรวจยอดคน VS การจองที่พัก
    คุณพี่ post ในกระทู้นั้นไป แล้วคนที่รับไปจองห้องต่างๆ ในกระทู้นั้น ไม่ใช่ผม

ฉนั้นผมเลยตอบไม่ได้ครับว่า มีการจองห้องเผื่อไว้ให้หรือเปล่า

แค่นั้นครับ........
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

11. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

มีเรื่องไร กันหรือปล่าวเอ่ย,,,,,,,,,,,,,,,:confused:

12. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ขอให้ไปได้นะพรี่จะได้ครบ

13. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เข้าใจครับ รับทราบครับพี่

14. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอบคุณสำหรับการสละตำแหน่งที่ 1 ให้ป๋ม....................อิอิ..................เจอกันวันอาทิตย์นะครับ อิอิ

15. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ฝากแผ่นผ้า ใบสมัคร และก็ตังกับเอเลยครับ :D

16. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    มีคนเอาไปแล้นนนนนนนนนนนนนนนนน

17. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ไปๆๆๆๆ ออกไปล่ะ :welcome:

18. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืมสนุกดีงานนี้.....อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้