แจ้งกำหนดการมิตติ้งประจำเดือน ตุลาคม 2551

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีกำหนดจะจัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 25 ตุลาคม 2551 ณ สวนอาหารบึงช่อน อยู่แถวๆ เขตประเวศ เวลาประมาณบ่ายแก่ๆ จะนัดเจอกันก่อนเดินทางไปร้าน ซึ่งเวลาและสถานที่ที่จะนัดรวมพลก่อนนั้น ทางพี่เต้ยจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งในเร็วๆ นี้ ตอนนี้ดูเวปไซต์ของร้านอาหารไปก่อนนะครับ แล้วเจอกันนะทุกคน :D:D:D:D

http://www.hamanan.com/tour/bangkok/bc.html

ขอบคุณครับ

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ว่าแต่ว่าไกลอะป่าวครับพี่..................แต่ของผมยังไงก็ได้อยู่แล้นอะครับจัดไป....................แล้วแต่ปุ๊............อิอิ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    การเดินทางมิช่ายประเด็นสำคัญหรอกเพราะระยะทางไม่ได้ไกลเกินเลย

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    นัดสถานที่และเวลาได้เลยพี่เต้ย ...ใกล้วันแล้ว อิอิ

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แผนที่ทางไปร้านบึงช่อนครับ

6. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ส่วนเรื่องการนัดสถานที่เจอนั้นให้ทางกอล์ฟนัดได้เลย แต่คิดว่าน่าจะเป็นปั้มปิโตรนัสเส้นถนนรามอินทราที่ข้ามสะพาน กม.8 มาแล้วให้ชิดซ้ายอย่างเร็ว ปั้มอยู่ทางซ้ายมือ นัดเจอกันสักประมาณ 15.30 น. และออกเดินทางกันประมาณ 16.00 น. ไม่เกิน 16.30 น. แล้วไปตามเส้นทางที่บอก พี่อาจไปเจอตรงทางกลับรถเส้นอ่อนนุช เพราะอาจติดภารกิจทงการงาน ไม่อาจสามารถไปรับได้ถึงปั้มน่ะ ต้องขออภัยด้วย ส่วนคนที่มาจากทางด้านอื่นก้อตามแผนที่ครับ ใครไปไม่ถูกโทรถามได้ 081-551-3261 เต้ยครับ

ปล....ร้านที่ไปทานจองไว้ชื่อ RT Club จองไว้ประมาณ 17.00-18.00 น. จำนวน 15 คน

7. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อันนี้เป็นแผนที่ไฟล์ Arobat (.pdf) ครับ เผื่อรูปม่ะชัดจะได้โหลดไปเปิดให้ชัดเจนยิ่งขึ้น............................ไปไหนไปกัน น่ะ RT Club

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเคครับพี่ งั้นผมนัดกันที่ปั๊มปิโตรนาส กม.8 เวลา 15.30 น. และไปเจอกับพี่ที่แถวจุดกลับรถอ่อนนุชนะ อีกอย่างมันต้องขึ้นทางด่วนกี่ด่านครับ แล้วขึ้นตรงไหนลงรายละเอียดด้วยคร้าบ :):):)

9. - -" .......

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพครับ ใครเข้ามาอ่านแล้วตอบด้วย .....

11. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เส้นทางการเดินทาง ก็ออกจากปั้มปิโตรนัสมาแล้ววิ่งซ้ายมาเรื่อยๆ ผ่านโชว์รูมโตโยต้า แล้วชิดด้านซ้ายมือน่ะ ให้สักเกตุป้ายไปบางนา หรือป้ายไปสุวรรณภูมิน่ะ ให้วิ่งมาตามนั้น สังเกตุดีๆน่ะอย่าวิ่งไปทางที่กลับรถล่ะ จากนั้นก้อวิ่งตรงไปเรื่อยๆ จะเจอด่านเก็บเงินค่าผ่านทาง 30 บาทถ้วนน่ะ แล้วก้อมาตามแผ่นที่ได้เลย ตามนั้น โอเคม่ะ

12. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เสาร์นี้แล้วหรอครับเนี่ย.....ไวจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับพี่ ...... ตกลงจะไปเจอกับพี่ที่ตรงไหนอ่ะ เวลากี่โมง จะได้กะเวลาถูก :)

14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ก้อตรงที่กลัยรถถนนอ่อนนุชไง ตามที่โทรคุยกันน่ะน้องกอล์ฟ

15. ว่าจะไม่ไป ไปจนได้กรำ - -*

16. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แต่ก็ได้เห็นบรรยากาศดีๆนะเว้ย..........อบอุ่นๆๆๆชิหายเลย

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    สนุกดีครับ ...ตุ่ย....ปาลูกดอกเก่งนะ...55

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รูปเดี๋ยวจะมาลงให้นะครับ......กำลังลดขนาดอยู่คับ

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ใครจารับหมูสะเต๊บ้าง เหอะๆๆๆ

20. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อยากดูรูป อยากดูรูป

21. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ต้องขอโทษด้วยนะครับเพื่อนๆที่ไม่ไปร่วมมิตติ้งด้วยเพราะว่าผมติดงานจริงๆครับ

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้ไปร่วมมิตติ้งครั้งนี้

ท่านได้พลาดอะไรดีๆเยอะมากเลยขอบอกไม่ว่าจะเป็นหมูสะเต้ะเนื้อนุ่มๆเนียนๆอาหารญีปุ่นโบ๊ะๆน้องส้มตำอวบอั๋นและอื่นที่ไม่ได้เอ่ยถึง........ขอบอกว่าสุดยอดดดดดดมากๆๆๆๆๆ

ใช่ไหมคุณโอ.......หึหึหึ นิ่งเชียวนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ตุลาคม 2008
  23. audy!

1,075
    2
    0
    น่าเสียดายจังเลยครับอดสนุกเลยเรา:cry:

24. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    อยากไปด้วยจังครับ

25. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไม่ต้องเสียใจครับเดี๋ยวเราหาเวลาไปนอกรอบก็ได้ผมกะสมตุ่ยยังคาใจบางสิ่งบางอย่างอยู่ครับ........แถวนั้นอากาศหนาวระวังปอดบวมนะครับ:eek::eek::eek:

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    น้อง ๆๆ หมูสะเต๊ะสัก 20 ไม้สิ ................ ส่งให้ถึงมือพี่ที่โต๊ะเลยนะ 555+

27. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าเสียดายจัง

ที่ไม่ได้ไป meeting ด้วย เลยไม่ได้เห็นพบบรรยากาศดีๆ เลยนะเนี่ย งั้นขอรอดูภาพก็แล้วกัน :D:cool:

28. audy!

1,075
    2
    0
    ได้ครับยังไงก็ลองนัดๆกันนะครับถ้าว่างไม่ติดงานก็น่าจะได้ไปครับ
    เพราะว่าช่วงปลายเดือนงานผมจะยุ่งมากครับ ต้องขอโทษเพื่อนอีกครับนะครับ:)

29. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไม่ว่างานจะยุ่งขนาดไหนเพียงแค่คุณอัฐได้ชิมหมูสะเต๊ะเจ้านี้แล้วล่ะก็คุณอัฐจะผ่อนคลายในทันพลัน555555++:eek::eek::eek:

ปล.20ไม้100เดียวเท่านั้น:cool::cool::cool:

30. audy!

1,075
    2
    0
    มีหมูสะเต๊ะสูตรพิเศษแบบนี้ด้วยเหรอครับเนียะน่าลองจังครับ...:eek::eek::eek::)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้