ใครมีรายละเอียดหรือ ใครรู้ข่าวของ >>> MAZDA 2 <<< บ้างครับ ได้ยินแว่วๆว่าจะเข้ามาขายในไทย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย CaSaNoVa, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    ใครมีรายละเอียดหรือ ใครรู้ข่าวของ >>> MAZDA 2 <<< บ้างครับ

ได้ยินแว่วๆว่าจะเข้ามาขายในไทย

อยากรู้ว่าจะมาเมื่อไหร่ หรือใครมีรูปมาแบ่งๆ หน่อยนะคร้าบบบ

THANK.....:D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากเห็นคับ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ได้ข่าวแว่วๆว่าปลายปีหน้ามั้งคับ

4. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ปีหน้าครับ น่าจะกลางๆ ถึงปลายๆปี

มาพร้อม Ford Fiesta เพราะ Plateform เดียวกัน

ส่วน Suzuki Swift น่าจะปี 2010 เป็นอย่างเร็ว

5. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    อ่ะ สวยดีครับ น่ารักดี ไม่รู้ว่าราคาเเรงหรือเปล่า

6. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    แรงแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้