ขอถามเรื่อง civic EF ตัวก่อนตัว 3D ใช่บอร์ดนี้ป่าว

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย chan-aui, 17 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chan-aui

chan-aui New Member Member

12
    0
    0
    ขอถามเรื่อง civic EF ตัวก่อนตัว 3D ใช่บอร์ดนี้ป่าว คือใครทราบบอร์ดที่ชุมนุมของตัวEF บ้างอ่ะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ:)

2. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    คุยที่นี่ก็ได้ครับ บอร์ดเรามีรถเกือบทุกรุ่นยกเว้นรถแพงๆ พวกเราไม่นิยมใช้กันไม่รู้เป็นไร

EFนี่น้ามาร์คก็เคยใช้

หรือไม่ก็ลองไปถามที่นี่ก็ได้ครับ เผื่อจะตรงใจกว่า Honda RCW Club

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เคยใช้ครับแต่ไม่นานประมาณ 4 เดือน ลองถามมาก็ได้ครับเผื่อเป็นสิ่งที่ผมรู้ไม่มากก็น้อยครับ...อิอิ

4. chan-aui

chan-aui New Member Member

12
    0
    0
    อ่อครับผม
    คือเบาะตุ๊กแกตัวEFนี้มันราคาประมาณเท่าไรครับ ทั้งชุดน่ะครับพอจะทราบมะครับ
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

5. ef club

ef club Guest

0
    0
    0
  6. EF1600

EF1600 New Member Member

21
    0
    0
  7. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
  8. ThePut_CD6

ThePut_CD6 New Member Member

11
    0
    0
    แหล่งชุมนุมสุมหัวของชาว EF เมืองไทยต้อง http://www.civicef.com ครับ ตามที่นายพบ EF1600 บอกนั่นแหล่ะ นายพบเค้ารุ่นก่อตั้งคลับเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้