ไมตี้ แค๊ป อยากตีตู้คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Yorch, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yorch

Yorch New Member Member

2
    0
    0
    พี่ๆคับ ผมอยากตีตู้ซับ 10 " 2 ดอกคับ ใครมีคำแนะนำดีๆ หรือว่ามีสูตรเด็ดๆ ก็เชิญเลยนะคับ อยากเห็นเครื่องเสียงของพวกพี่ๆด้วยว่าแจ่มขนาดไหน ขอบคุณคับสำหรับทุกๆคำตอบ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอ น้อง ปอ RB 25 มาตอบหน่อยนะครับ

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    แหมเรื่องนี้ไม่ยอทตอบเลยนะ 555+++

4. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ชอบฟังแนวใหนล่ะครับ ไมตี้แค๊ปกับ 10 นิ้ว 2 ดอกคงได้ตู้เปิดข้างแค๊ป(แต่ที่นั้งจะเหลือน้อยลง) ใต้เบาะพื้นที่ไม่พอครับ อย่าบังคับมันเลย เด๋วเสียงจะไม่เป็นที่พอใจ แต่ถ้าชอบโชว์ดังเจาะกระบะแบนพาสโล้ด เอาดังล่ะได้ใจ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ถ้าจะเอาดังจิงๆ ก้อ 12" สบายๆ ข้างแค็ปนะ
    สนใจผมแนะนำคับ ร้านเกียรติ คาร์ออดิโอ ดังแน่นอน ราคาไม่แพงด้วย

6. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ใช่ครับร้านพี่เกียรติ ราคาสมเหตุผลพร้อมมาตรฐานที่แน่นอนครับ อุปกรณืทันสมัย เพิ่มเติมที่ http://www.kiatcaraudio.net/

7. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ลองดูของผมก่อนแล้วกัน อาจไม่สวยเหมือนนครบาล แต่ดังแบบภูธร

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2008
  8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อยากได้แบบไหนอะครับ มีทั้งตู้ใต้เบาะ ตู้ข้าง ได้ทั้งสองอย่าง ตู้ข้างเสียงจะดีกว่าตู้ใต้เบาะ แต่เสียพื้นที่นั่งไปส่วนนึ่งนะครับ ตู้ใต้เบาะ แบบ แบนพาส ก็แจ่มครับ สนใจ หรือจะลองฟังเสียง มาแน่วัน
    มิสติ้ง วันเกิดคลับ อะครับ GA เทค เท่านั้น ร้านพี่ผมเอง จัดไป หุหุ(ของงบประมาณหน่อยครับว่าจะจัดเท่าไหร่)

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว้าวววว เจอกันตอนวันเกิดเด้อ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ของพี่ชาย โจ้นนท์ รอมาตอบ

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    มันขึ้นอยู่กับงบประมาณ พูดง่ายๆแรงตาม สะ....ตังๆๆ ๆๆ มีงบเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้