ทักทายครับ เวลาไปไหนมาไหนไม่เจอเพื่อนๆเลยครับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย taiong, 2 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    แบบว่า หรือเจอแต่ผมไม่รู้มั้งว่า อยู่ FF drift เมื่อไหร่มีติ๊กเกอร์ครับ อยากได้

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    จริงๆ วันผมนั้นเจอคุณนะ แต่วิ่งอยู่คนล่ะฝั่ง เจอแถวๆรามอินทรา ต่าง คนต่างมอง คุณอยู่ฝั่ง ที่จะไปทางวงเวียนอ่ะ ผมวิ่งกลับเข้าไปทาง รามอินทรามีนบุรี ซีวิค 3ประตู สีน้ำเงินเข้ม แต่นานแล้วล่ะ คงจะจําไม่ได้
    แต่มีรูปมาให้ดูเพื่อ จะนึกออก

แก้ไขล่าสุด: 2 ตุลาคม 2006
  3. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เข้ามาเล่นในบอร์ดเรื่อยๆ สิครับ จะสนิท รู้จักกันไปเองครับ

4. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    สำหรับผมนี่ไม่เจอแน่ ๆ เพราะไม่มีรถครับ แหะ ๆ แถมช่วงนี้จำศีลอยู่เย้าเฝ้าเรือน

5. taiong

200
    5
    18
    เจอกันวันหลังทักด้วยนะ

เจอก็ยกมือดัก กวักมือเรียกครับ ( รถโหดจัง )

6. taiong

200
    5
    18
    ok......ครับ

จะพยายามมาเล่นบ่อยๆครับ........คนมีเวลาน้อย

7. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ผมเห็นรถพี่จอดตาม สนามบ่อยเหมือนกันนะครับผม แต่ว่าหาตัวไม่เจอเพราะไม่เคยเห็นเหมือนกันอะครับผม

8. taiong

200
    5
    18
    แสดงว่าไปบ่อย

พอดีบ้านผมอยู่รังสิตครับ ถ้าวันเสาร์อาทิตย์ก็จะกลับบ้าน แล้วก็เลยไปสนามคลอง 5 บ่อยๆน่ะครับ....แต่ถ้าวันธรรมดา ก็อยู่แถวรามอินทรา-สะพานใหม่ครับผม

9. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ไม่เคยเจอพี่เลยอ่ะครับ พี่อยู่ที่ไหนหรอครับ รู้สึกว่าพักหลังๆ หาตัวยากจิงๆ ว่างๆแวะมาหาหน่อยนะครับ :D :D

10. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ใอ้ข้างบน นี้ กวนนะเนี้ยะ หาตัวยาก ตรงไหนว่ะ

11. oak_eg

321
    3
    0
    ตรงที่ หายไปแล้วหาไม่เจอไง พี่ต้น อิอิ :D :D

12. taiong

200
    5
    18
    ครับผม

ไว้ว่างๆ เจอกันครับ ผมอยู่แถวสะพานใหม่ ซอยสายหยุด (พหล 48 ) โทร 081-467-3103 ไต้อ๋อง

13. oak_eg

321
    3
    0
    บางครั้งก้อผ่านแถวๆนั้นเหมือนกัน ส่วนมากอยู่ร้านหมูกะทะ ตรง พหลโยธินปาร์คอ่ะคับ อิอิ :D

14. taiong

200
    5
    18
    ............

ผ่านบ่อยๆ เกือบทุกวันครับ....

15. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    :) ผมเจอบ่อยมากๆๆเลยคับ รถคันเนี่ยสวยมากๆๆคับ ผมขับ AE110 คันข้างๆอยู่ตรง ซ.Big C คับ :)

:) เจอกันทักทายได้คับ :)

16. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เห็นไหม เริ่มเจอเพื่อนๆ แระ

17. taiong

200
    5
    18
    ....................................

ขอบคุณมากครับ อยู่ใกล้ๆกันนี่เอง ไว้เจอกันเมื่อไร ทักทายได้เลยครับ โบกมาคุยกันก็ได้.........ว่าจะอยู่ RZ zone ด้วยครับ

18. taiong

200
    5
    18
    ..............................

นั่นจิครับ เพื่อนแยะเลย ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำ ไว้มี้ตติ้งคราวหน้าต้องไปด้วยแน่ๆครับ

19. taiong

200
    5
    18
    ส่วยใหญ่เพื่อนๆ อยู่แถวไหนกันครับ.........แล้วได้นัดกันไปหัดดริ๊ฟท์ที่ไหนกันบ้างเปล่าครับ

20. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ตอนนี้ผมนอน ข้าง,.กรุงเทพ รังสิต ครับ แต่บ้านอ่ะ อยู่สุขา2 ไม่ไกลจากสะพานใหม่เท่าไหร่นะ ครับ ไว้คงได้เจอกัน ยังไงเร็วๆ นี้จะมีมีตติ้ง นะ ครับ เดี้ยวผมจะมาโพสบอกอี ก ทีนะ คร้าบบ

21. oak_eg

321
    3
    0
    พี่ต้นก้อนัดเลยจิ่ คับ มีคนเรียกหางานนี้กันเยอะและ :p

22. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    สูขาสอง ห่างกันไม่กี่ซอย 555+

23. oak_eg

321
    3
    0

ใช่พี่ตั้ง EG เป่าอ่ะกั๊บ :rolleyes:

24. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    เอ....สุขา2 นี่มานอยู่ไหนหนอ ห้องน้ำหรอ อิอิ (ขำขำ)

25. oak_eg

321
    3
    0
    ขำตรงไหนฟะ บ้ารึป่าว:D :D

26. taiong

200
    5
    18
    นัดกันเมื่อไร โพสบอกเลยครับ เด๋วไปด้วย มีเพื่อนผมจะอยู่ด้วยอีก สอง คัน แจ๊ส สีส้มมุก กับ อีคาร์ สีแดงๆครับ

27. oak_eg

321
    3
    0
    อันนี้ ต้องบี๊บ พี่ต้นเลยค้าบ :D :D

28. tung EG ferio

205
    0
    16
    :) ใช่คับโอ๊ค ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปเจอเลย :)

29. tung EG ferio

205
    0
    16

:) เจอกันก็ทักทายกันได้คับ ส่วนเรื่องเข้า รามอินทราโซน ลองเข้าไปเล่นตามเว็บนี้ได้เลยคับ :)

www.ramintrazoneclub.com

30. oak_eg

321
    3
    0
    อ่อ พี่ก้อไปมั่งนะคับ เพราะ คลับเรามิตติ้ง เสาร์ที่ 21 ต.ค. นี้แล้วอ่ะคับ ยังไงๆ ก้อแวะไปด้วยนะคับ :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้