...........แถลงการณ์Prince_ek ขอบคุณทุกกำลังใจ และมิตรภาพที่ดี........

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำติชมและกำลังใจ

จากการที่ได้คำแนะนำ และมิตรภาพที่ดีจากผู้คนมากมาย

ก็ขอให้สามัคคีและเคารพในสิทธิต่อกัน เพื่อที่จะได้มีเวปคลับEKต่อไป
    ทุกคนต่างเข้ามาในเวปนี้ เพื่อต้องการมีเพื่อนและมิตรภาพในความชอบแบบเดียวกัน

ก็หวังว่าจะมีแต่สิ่งดีๆเกิดขึ้นในเวปนี้ต่อไปค่ะ

ขอความกรุณาอย่าใช้คำพูดที่รุนแรง เสียดสี กระทบกระทั่งกันเลยน่ะค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
    Prince_ek

..................................................................................................................................................................มีต่อ post #11

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2008
    terk, TankEk, Ahtrun_Sala และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    มีคนมาลบไงครับ + ให้ละกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2008
    Prince_ek, WiN_WiN และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    แสดงว่ามีคนมาลบ แต่สาเหตุมิทราบครับ
    อาจทำอะไรไม่ถูกใจคนที่มันลบมั้ง แต่ แนะนำว่า
    อย่าไปสนใจเลยครับ แค่ Option เสริมเอาไว้เล่นกัน:D

So_EK, Prince_ek และ WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    คะแนนลดไม่เป็นรัย อย่าให้เพื่อนลดแล้วกันครับ .... ความจริงใจจะทำให้เกิดมิตรภาพครับ

So_EK, อนาคตสดใส, Prince_ek และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    มันเป็นธรรมดาครับ ผมก็เคยวิ่งไปอยู่ที่ Red Line อยู่พักนึง :D :D :D

Prince_ek, WiN_WiN และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  6. อนาคตสดใส

อนาคตสดใส New Member Member

76
    47
    0
    อย่าคิดมากครับ.....มันเป็นแค่สิ่งที่อุปโลกขึ้นมาเท่านั้นครับ

สนที่มีเพื่อน มีคนรู้จักกันดีกว่าครับ

Prince_ek, x1542, WiN_WiN และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> อยากรุว่าโดนลบ หรือ บวก ที่กระทู้ไหน ไปดูที่ แผงควบคุมส่วนตัว ครับ <<<

Prince_ek และ So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  8. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    เขาไปใน แผงควบคุมส่วนตัว แล้วดูตรงไหนอะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ที่ชี้แนะ

9. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ตัวอย่าง

คุณอาจจะไปทำให้ใครเค้าไม่ชอบ กรณีของผมนี่ พรูดง่ายๆคือ ไปเหยียบตาปลาของ...........มัน

โดนลบเพราะอยากไปไหว้พระที่อยุธยานะเนี๊ยะ เวทนากับคนลบจริงๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2008
    Prince_ek และ WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  10. Prince_ek

323
    57
    28
    เมื่อตอนเย็นคะแนนประมาณ 1ล้านกว่าดีใจที่มีคนให้+ ทั้งๆที่ไม่เคยได้ขอใครเลย พอมาตอนเช้ามาเข้าเวป มีคนลบคะแนน หลังจากตรวจสอบดูพบว่า

หัวข้อ /สาเหตุที่คะแนน ลดลง... วดป/5/10/08 20:21:44 ความคิดเห็น/ถามนั่นถามนี่ โชว์รถหน่อยดิว้า
    วดป/5/10/08 เวลา23:40:31 ความคิดเห็น/-----------

ถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไปคงจะไม่มีใครพิมถามอะไรในเวปนี้ให้รบกวนสายตาอีกแล้วล่ะค่ะ:cry:
    สงสัยเป็นพวกที่ตั้งคำถามแล้วไม่มีใครสนใจเลยอิจฉา นั่งลบคะแนนคนอื่นอะค่ะ

คงต้องเรียนตอบผู้ที่ข้องใจกับprince_ekดังนี้น่ะค่ะ ว่า
    ดิฉันไม่ได้เกิดมาจากอู่รถ ธุรกิจครอบครัวก็ไม่ได้เกี่ยวข้อง แค่มีใจชอบเจ้าEK เหมือนคนอื่นๆในเวปนี้(99%)
    ความสามารถที่มีก็แค่มีเงินเติมน้ำมันกับเงินหาอู่ซ่อมไป ขับไปตามความสุขส่วนตัว ไม่ได้ยืมเงิน(คุณที่ข้องใจ)ใครมาทำให้เดือนร้อน มีเวลาก็หาความรู้จากในเวปนี้ไปเรื่อยๆ ไม่ได้แย่งO2ใครหายใจ
    ถ้าไม่อยากอ่านกระทู้ไหนก็ไม่ต้องกดอ่านข้ามไปจะดีไหม อย่างน้อยคนตั้งกระทู้เค้าก็อยากได้ความรู้ หรือ เผยแพร่ต่อสาธารณะชน มิใช่ต้องการโจมตีหรือทำให้ใครเสียหาย(อย่างคนในมุมมืด+เท้าลาน้ำ)
    อยากได้อะไหล่ตัวไหนก็ซื้อหาจากในเวปแลกเปลี่ยนกันไม่ได้ไปขโมยใครมาขายอย่างที่ใครบางคนทำ
    ถ้ามีคนป่วนอย่างนี้มากๆ คงจะเบิกห้างไปเลยดีมะค่ะ เอ๊ะ หรือว่าเป็นพวกเชียงกงมาริบเครดิตเวปนี้เนี่ย

ขอเถอะค่ะ ประเทศชาติก็ยุ่งพออยู่แล้ว อย่าทำให้มันมากเรื่องเลยค่ะ คราวที่แล้วก็เห็นทะเลาะกันไปทีนึงและ มาคราวนี้กลับมีพวกไม่หวังดีเกิดขึ้นมาอีก ต่อไปสมัครสมาชิกต้องใช้บัตรปชช ทบบ รูปถ่าย ตรวจสอบvisa พร้อมเงินประกันด้วยดีไหมค่ะ จะได้โทรไปสอบถามถูกว่าจะให้เอารถไปโชว์ที่ไหน 5555

ใครเห็นด้วยกับความถูกต้องของดิฉัน prince_ek ช่วยกด+++ให้ด้วยค่ะ:D

ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ สำหรับพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกที่ดีมีน้ำใจต่อกันเสมอมาค่ะ ต่อไปจะโพสให้มากกว่านี้ค่ะ จะหาความรู้ต่างๆเกี่ยวกับรถมาให้ได้อ่านพร้อมภาพสวยๆกันเป็นคอลั่มเลย ดีไหมค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2008
    ToPmAn, beer_beer, Dark_EK และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    เยี่ยมครับ

Prince_ek ถูกใจสิ่งนี้
  12. Prince_ek

323
    57
    28

ขอถือเป็นคำชมน่ะค่ะ

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้

13. ขออนุญาตินะครับ ผมอ่าน ๆ ข้อความข้างบนแล้ว แต่ผมไม่เข้าใจว่าทำไมต้องใช้คำพูด
    แนวกระแทก แดกดันด้วยครับ เรื่องคะแนนบวก หรือลบมันเป็นแค่ Option ของบอร์ด
    มีไว้ให้ใช้กันเล่น ๆ แค่นั้นเอง ไม่ได้เป็นตัวกำหนดว่าใครเป็นคนดี หรือเป็นคนไม่ดี เรื่อง
    ของคุณ Prince_EK ผมมองว่ามันเป็นเรื่องส่วนตัวนะครับ คนเราคงบังคับให้ใครมา
    ชอบเราทั้งหมดคงเป็นไปไม่ได้ มันก็มีทั้งคนที่ชอบ คนที่ไม่ชอบ ปะปนกันไป บางคำถาม
    ของคุณบางทีคนอาจจะไม่ชอบ มันก็เป็นเรื่องส่วนตัวของคนนั้นก็ว่ากันเป็นรายตัวไปจะ
    เหมาะกว่าที่จะมาใช้คำพูดแบบนี้ในบอร์ดนะครับ ลองพิจารณาดูก็แล้วกัน

Prince_ek, x1542, So_EK และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  14. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> อย่าไปคิดมากเลยครับ มันเป็นเรื่องธรรมดาไปซะแล้ว มีหดก็มีขยาย มีลดก็มีเพิ่ม :D <<<

ปล. ผมจะพยายามบวกให้ทุกท่าน เมื่อมาตั้งกระทู้หรือมาให้ประโยชน์ หรืออื่นๆ อยู่เสมออยู่แล้วครับ ถึงจะบวกได้เพียงสองแสนกว่า แต่ก็จะพยายามบวกให้ทุกท่านครับ :)

ToPmAn, x1542 และ WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  15. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    :):)ช่ายแล้ว อย่าคิดมากเลยค่ะ คะแนนไม่ได้บ่งบอกว่าเราเป็นคนดีหรือไม่ดี เพราะใครจะมาลบหรือบวกก็ได้ ตัวตนเราที่แท้จริงตะหากที่เป็นอย่างไร ตะก่อนคะแนน0มาตลอด ไม่เคยรู้สึกอะไรเลยค่ะ

Prince_ek, beer_beer และ WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  16. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ....อย่ายึดติดกับสิ่งลวงตา...อย่างคะแนนที่โชว์เลยครับ......
    ....ดูจากความจริงใจ...ที่..พี่ๆน้องๆ...เข้ามาตอบกระทู้ของคุณดีกว่า.....
    ....หากคุณอยากดูความจริงใจ....มันจะมีช่อง....THANKS...ที่ช่องด้านซ้าย...ได้รับขอบคุณ xxx ครั้งใน xxx กระทู้ ....
    ....ไอ้ Option ตรงเนี๊ย...มันลบไม่ได้....และอีกอย่าง...คุณจะรู้..ว่าใครที่..จริงใจ..คอยตามขอบคุณ...ข้อมูลในกระทู้ของคุณ..บ่อยๆ........

....โลก ไซเบอร์...อย่าไปซีเรียส...กับมันมากครับ....
    ....รับไว้เฉพาะความจริงใจดีกว่า....

Prince_ek และ WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  17. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    อย่าไปคิดมากให้เปลืองสมองซีกซ้ายเลยครับ

คะเเนนลดเเต่เพื่อนไม่ลดหรอกครับ

เงินเดือนก้อได้เท่าเดิมนะผมว่า

อิอิ

18. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    คนรักเท่าผืนหนัง คนชังเท่าผืนเสื่อ อย่าไปคิดมากกกคับ ต้องเข้มแข้งที่จะใช้ชีวิตอยู่บนโลกเฮงซวยใบนี้คับ

Prince_ek, x1542, WiN_WiN และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  19. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    บาดใจเจงๆ:D
    ปล.ลบได้ก็เด็งขึ้นได้ อย่าคิดมากครับ บวกให้แล้วนะครับ

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  20. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เห็นคะเเนนก็ยังเขียวอยู่เลยครับดีกว่าเเดงนะครับอย่าคิดมากครับ

21. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    อย่าซีเรส ครับหาความรู้ กับอะไหล่ในเวปก็พอแล้วครับ

22. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ช่วย+++ให้นะคับ

23. luckymanth

luckymanth New Member Member

22
    3
    0
    ปล่อยวางก็ดีนะครับ

24. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    ใช่ครับอย่าไปคิดมากเรื่องแบบนี้เลยครับ เอาความคิดของเราไปใช้กับรถของเราดีกว่าจะมีความสุขมากกว่านะผมว่า...สู้ๆๆ

25. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    - -"

26. Dark_EK

Dark_EK New Member VIP

546
    28
    0
    อย่าซีเรียดครับ

Prince_ek และ Leopu ถูกใจสิ่งนี้
  27. nanta

nanta New Member Member

37
    14
    0
    แล้วจะ+ให้เพื่อนๆ ต้องกดยังไงครับ

28. จะเอาคะแนนเยอะๆ ไปทำอะไรเหรอ Sweet heart !

Prince_ek และ link2pik ถูกใจสิ่งนี้
  29. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ไม่รู้ว่าปุ่ม+-อยู่ตรงไหนอ่ะครับ แต่จะเป็นกำลังใจให้ละกันนะครับ อย่างที่หลายๆท่านบอกว่ามันเป็นoptionหนุกๆผมยังไม่เคยดูเลยว่าของผม+หรือ-อยู่ รู้แต่ว่าผมอยู่ที่นี่ด้วยความบริสุทธิ์ใจครับไม่มีเจตนาจะป่วนบอร์ดหรืออะไรทั้งนั้น(นะจ๊ะพี่โส อิ อิ) รักทุกคนครับ

เอาความจิงจัยหั้ยกัน เพราะเรามาหาความรู้และเพื่อนเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้