มีใครรู้จัก NEW FIAT 500

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BB_1500, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BB_1500

BB_1500 New Member Member

4
    0
    0
    มีใครรู้จัก NEW FIAT 500

พอดีผมได้ดูคลิบจาก youtube และเคยเห็นโมษนาบ้างที่

ว่ามีการนำเข้า NEW FIAT 500 มาขายในไทยมีใครพอที่จะ

ทราบหรือมีข้อเกี่ยวกับรถ NEW FIAT 500 เห็นหน้ารักดีครับ

เพื่อนลองดู คลิบจาก youtube ที่ผมได้เจอมาน่ารักมากๆเลย

อยากเห็นตัวจริงด้วยอะครับไม่รู้ว่าเข้ามาขายที่บ้านเราราคาจะประมาณเท่า

ไหร่อะครับเครื่องแรงไหมเห็ฯชุดแต่สวยดีครับ ภายในก็สวยมากเลยที่เดียว

ผมอยากได้ข้อมูลตัวรถและรูปต่างๆ รวมถึงอยากรู้ว่าที่ไหนมีให้ลองบ้างอะคัรบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ตุลาคม 2008
  2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    เคยเห็น ETON เอามาโชว์ในห้างเมื่อเดือนที่แล้ว

ผมว่ามันดูน่ารักและน่าใช้มาก ๆ ครับ

3. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เครื่อง 1300 ครับ ถ้าจำไม่ผิด ผมเคยอ่านใน ssp

4. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    SEC ครับมีขายแน่ๆ

5. BB_1500

4
    0
    0
    ราคา ประมาณเท่าไหร่ครับ

6. Zoe

Zoe Guest

0
    0
    0
    Fiat 500

น่ารักโคดๆๆๆๆ ผมเห็น SEC ขายอยู่ 2 กว่า แพงเกินไป

ซื้อ grey เจ้าอื่นถูกกว่าเยอะครับ www.autostella.biz ใน one2car ก็มีขายหลายคันครับ

7. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    น่ารักดีครับ...

8. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    รถพวกนี้ซื้อมั่วๆเห็นราคาถูก พังไม่มีใครซ่อมนะครับ....
    fiat500นี้ผมว่าเอามาเทียบมินิได้เลยนะ ภายในน่ารัก น่าใช้แต่วัสดุน่าจะดีกว่านี้ ทุกอย่างในfiatเป้นดีไซน์หมดแม้กระทั่งหมอนรองเบาะ เครื่อง1.3วิ่งพอตัว ตอนนี้มีตัวซิ่งออกมา Fiat 500 ABARTH
    เครื่องโบ แต่ไม่ได้เอาเข้ามา ผมไม่ใช่saleมาขายนะครับ แต่ชอบรุ่นนี้น่ารักโคตร ที่ทำงานผมที่เดียวยอดจองไปแล้ว50กว่าคัน ราคาเปิดล้านปลายถึงสองกว่า มีรุ่นloung กับ super lounge ครับ

9. BB_1500

4
    0
    0
    โห...ที่ทำงานพี่ จอง FIAT 500 ไปแล้ว 50 คันเลยหรือครับ

พี่ทำงานอะไรที่ไหนนี้ แล้วได้รถออมาขับแล้วเป็นยังไงบ้างอะครับ

โครงไหมเวลาวิ่งเร็วๆ ช่วงล่างนิ่มไหมครับ

10. BB_1500

4
    0
    0
    ผมลองโทรไปสอบถามที่ www.autostella.biz

เป็นโชว์รูมที่มีศูนย์ซ่อม NEW FIAT 500 โดยเฉพาะเลย

ที่นำเข้า NEW FIAT 500 อย่างเดียวมาขายกันเลยทีเดียวครับ

เค้าบอกว่ามีรถเลย ระมาณ 8 คัน ราคา เริ่มต้นที่ 1.65 - 1.95 TOP

มีรับประกันให้ 1 ไม่จำกัดระยะทาง

บริการหลังขายแบบ HOME 2 HOME ด้วย ( บริการ HOME 2 HOME มันคืออะไรหว้า...งง)

เห็นเค้าบอกว่ามีรถ NEW FIAT 500 ให้เทสกันด้วยครับ

11. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เห็นมีวิ่ง แล้วนะ

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เห็นวิ่งอยู่บนทางด่วนก้อสวยดีคับ แต่ราคานี้เพิ่มอีกหน่อยซื้อมินิดีก่า อุอุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้