พัดลมไฟฟ้าเสียซ่อมได้มั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Aey., 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    ของผมมันเสียใครรู้บ้างว่าซ่อมได้มั๊ยซ่อมที่ไหน
    หรือซื้อใหม่ดีกว่า อาการมันแบบไม่หมุน ต้องไปเขี่ยมันถึงจะหมุนครับ
    แต่หมุนแบบช้าๆ มีเสียงดังครืนๆ ช่วยตอบด้วยนะครับขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2008
  2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ขอไปตอบอีกกระทู้นึง

3. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ซื้อเซียงกง จะคุ้ม กว่านะคับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ซื้อใหม่คุ้มกว่าครับ

5. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    ขอบคุณครับที่ช่วยกันตอบของผมเป็นแบบบางไว้เป่ารังผึ้งแอร์ครับ

6. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ให้ร้านไดนาโมถอดออกมาเช็คดู ถ้าถ่านหมด เปลี่ยนแปรงถ่าน 300.- ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้