ป้ายทะเบียนพับๆ(แบบรถแต่ง) มีแบบที่ไม่ต้องเจาะทะเบียนไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย honeydew, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. honeydew

honeydew New Member Member

65
    2
    0
    ตามนั้นเลยครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนราคาแพงไหมครับ ขอบคุณครับ

2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีครับจะเป็นแบบใช้กาว 3M ติดด้านหลังทะเบียนถือว่าติดอยู่ใช้ได้ครับทะเบียนไม่หนักมากและกาวมันก็เหนียวอะนะ แล้วก็มีแบบที่มีกรอบหร้อมกับขาพับ อีกรุ่น ลองเดินหาแถวคลองถมก็ได้ครับมีเยอะ

3. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  4. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    มีกาว3M พร้อมชุดน้อท 6 เหลี่ยมให้พร้อมครับ....ออกแรงใส่อย่างเดียว...

โทรมาได้ครับ link ตามด้านล่าง ขอบคุณครับ

5. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  6. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ใช้ 3M ที่มัน เขียนว่า outdoor หรือ water proof รับรองไม่มีหลุด

7. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ผมใช้ป้ายพับซื้อจากคลองถมทั่วไป แล้วใช้ กาวสองหน้า 3M สีแดง ตัวกาวสีเทาๆ ก็อยู่มานานแล้วครับ

8. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    3M ติดแน่นทนนานมากมาย

9. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    3 M ทนทาน

แกะจนป้ายงอ ยังแทบไม่หลุด

:cool::cool::cool:

10. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    ตามข้างบนว่าเลยครับ 3M เหนียวโคตร ผมใช้มาเป็นปี ยังแน่นเหมือนเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้