ภาพ Meeting ณ ร้าน +Freedom สยาม วันอาทิตย์ที่ 05/10/51

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    1. เอ้า 3 คัน3 ทอง 3 อายุ อิอิ ก็ ฟอเวิด เพล ไอ -*- เหอๆ อิอิ
    2.รูปนี้ ต้องยกให้ พี่ ตั้ม เห็น ได้ ชัด มากๆ คันนี้ สะด้วย ไออีก คัน ก็โห จับหลัง
    3.อ่ะ ดู กัน เลยนะงิ ใคร ยัง ไม่ ใส่ แมก มั่ง คลับ นี้ ยังม่ะ มีแว้นนน อิอิมีแต่ อดีต
    4.ชัดๆครับ ว่า ใครไม่ใส่ แมก 555+ (ย้ำจริงๆ เดียวโดนเตะ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2008
  2. Project_L

873
    8
    0
    1.
    พี่จุ๊น: มาๆ มาแข่ง เตะเสา ใครเตะ ได้ สูง สุด
    พี่เอิด: ... (มองสาวฝั่งนู้นดีกว่า เนียนนนน ขาวววว โอ้ววว)
    พี่เก่ง: (หึหึเดียวก็รู้ใครเตะสูงกว่ากันพี่จุ๊นนน) มา เลย เพ่ เดียว ผมแข่งด้วย
    พี่ตั้ม: มาเลยก็ได้พี่ เดียวผม ขอ คำนวน แปบ (1 2 3 4 โอ้วว 34-28-36)
    ผม: ... พี่ตั้มๆ นู้นๆๆๆ
    2.
    พี่จุ๊น : ...( ตู ไม่น่า ไป ถ้า มัน เลยยยนั่ง เงียบๆ ดีกว่าเรา )
    พี่เอิด : อืมมม ขาว ใช่ ได้ ครับบ เห้ออ ไม่ใช่!!
    พี่เก่ง: ก็ บอกแล้วว ว่า ผม นะ เตะ สูง สุด ก้ากกกกๆๆ
    พี่อาท: สวัสดีครับ อาท ครับ ไปทุกที่ ที่มีเมา (แต่งานนี้ ไม่เมาแต่ ตาลายย)
    ผม : พี่อาททๆ มาอีก แล้ววววว
    3.ปล่อย ยำ ครับ อิอิ
    4. นับนุน โดยย +ฟรีด้อม ที่ให้ที่ จิบน้ำและ เผาตัง และ ร้าน เตียวข้างๆ
    ผู้ เผาตัง จน หมดดด อิ่มไม่หายยย

งานนี้มีไปกัน 8 คน คือ ผม พี่จุ๊น พี่เก่ง พี่เอิด พี่ตั้ม พี่ใบตอง พี่อาท และ ผบ.พี่อาท (เมียหรือแฟนดีอ่ะพี่)
    ไป 8 เหลือ 4 - - กลับ คนแรก คือ พี่ ใบ ตอง ตามด้วยพี่ ตั้ม และ พี่อาทผบพี่อาท
    ที่เหลือน ไป เผา ตัง ครับ
    เหลือ 4 แต่ กลับ บ้าน 6 เอ้า เห้อ มา ไง อีก 2
    พี่เอิด พี่ จุ๊น บอก ด้วยนะ งิ 555+

ปล. บบรยาย และ สาทะยาย ไม่ดี ขอ อภัย ครับ และ ก็ ถ้าม่ะ ใช่ พี่ตั้ม ที่
    ไป ขอ อภัย ด้วยงับ มึน งิ -*- ไม่รู้ ใคร เป็นใคร รู้ แค่ ว่า สยาม สาวเยอะจริงๆ ครับ 555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2008
  3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าคลับนี้ชอบขาวๆ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อ้าวแล้วไม่เข้าในร้านละ ปิดเหรอไม่เห็นถ่ายมาเลย เสียดายไปแล้วไม่ได้เข้าข้างใน

5. Project_L

873
    8
    0
    - - เข้า ไป จน เขา ไล่ อ่ะ งิ 555+

6. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    แสดง ว่า ผม กับ ช้าง นอกคอกอยู่ 2 คัน

7. Mistu

Mistu Guest

0
    0
    0
    แจ่มจิงร้านนี้
    เหอะๆๆ ไปสยามทีแต่งหล่อกันหมดเลย

8. Project_L

873
    8
    0
    พี่ตั้มๆ เขาจะได้รู้ ไง เราไม่ ได้ ชอบ ขาวๆ แต่ ชอบ ลีลา การแสดง
    และ อย่างอืน 555+ ขาวๆ มองแปบเดียว เดียว ก็ เบื่อ ก้ากกกกกกกกกกกก
    งุงิ มัน เป็นธรรมชาติ ของ พวกเราครับงุงิ แต่ จะ มี 1 คน ที่
    ไม่สามารถ แต่งหล่อ ได้ เพราะ แต่ง ไง ก็ ไม่ ขึ้น -*- 555+

9. pep

916
    1
    0
    ใครว่ะช้าง

พูดแบบนี้หมายถึงพี่เอิดใช่ม่ะ

555++

10. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ใครก็ไม่รู้ จิงปะ ช้าง

11. pep

916
    1
    0
    อยุ่ต่อกันรอบเย็น

อิ่มปาก อิ่มตา หมดตูดกันไป

ยังพี่จุ๊นไม่สั่งข้าวเหนี่ยวด้วยอ่ะ555+

12. Project_L

873
    8
    0
    ใครก็ไม่รู้555+

555+
    มี VAT ด้วย วุ่ย

13. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เออวะมี vat ด้วย เข้
    ปล.ขอบใจมากช้างที่เอารูปมาลง

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สถานที่แคบไปหน่อย งานหน้าขอ หมูกะทะ สักทีเถอะ

15. pep

916
    1
    0
    รูปพี่จุ๊นรูปแรกอ่ะ

ถ้าทำผมแหลมๆหน่อยนี่

คล้ายๆอี๊ดโปงลางเลยอ่ะ

555+

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    ภายในร้านจิงๆไม่แคบครับมี 3 ชั้น แต่ของในร้านราคาแพงไปนิดนึง
    รุปที่ 2 แม่งโดมปกรลัม ชัดๆ

17. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    - -

ไม่ๆๆๆ รุป ที่ 2 อะ พี่ จุ้น เจ็บ ตริงงง กะลัง ซึ้ง อยุ่ๆๆ บอกเเล้ว เสา มัน เเข็ง เตะ เข้า ไป ได้ 55

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    เอากันให้เต็มที่เลยหลานๆ

19. Project_L

873
    8
    0
    555+เพราะ ลุง ต่อไม่ได้ รูป มัน บอก ก้ากกกกอิอิ

เออ พี่เก๊า ครับ
    ผมรู้แล้วครับ ทำไม พี่ ขี่รถ ช้าๆ

หมูกะทะ ทุกที 555+ อิอิ

20. Manistuta

Manistuta Guest

0
    0
    0
    ดีจัง meeting ร้านดีๆ แบบนี้ ว่าแต่คลับนี้ มี Click I กันกี่คันอ่ะคับ

กำลังมองๆอยู่ กับ Click I ไม่ก็รอ ปลายปีดูอีกตัว ที่เป็นหัวฉีดตัวใหม่อ่ะคับว่า ออกมาเป็นไง

ว่าแต่ถ้าผมใช้ ไอ้หัวฉีดใหม่ที่จะออก จะมา รวมกลุ่ม กับพี่ๆได้ไหมอ่ะ (เห็น meeting แล้วอยากไปบ้าง )

21. pep

916
    1
    0
    ถ้ามีใจก็มาเลยครับ

คิกไอมีคันที่เห็นคันเดียวอ่ะครับ

22. juntcivic

1,549
    34
    0
    พบประสังสรรค์เรื่อยๆครับ

23. Project_L

873
    8
    0
    ปลายปีเขาว่า CBR ออก หัวฉีด นะคับ ไม่รู้นะ ฟัง มา
    แต่ คลิก ไอ นี้แหละ ประหยัดสุดๆ

24. pep

916
    1
    0
    คลิกพี่ประหยัดสุดช้าง
    ตั้งแต่วันมิตติ้งแล้วยังไม่ได้เติมน้ำมันเลย
    เต็มถังตลอดน้ำมันนานมากๆกว่าจะลด
    ขนาดขี่ทุกวันนะเนี่ย 555+

(ไปแค่เซเว่น)555+

25. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    แหมประหยัดขนาดนั้นเลยหรอครับ บอกวิธีผมบ้างสิ 555

26. pep

916
    1
    0
    พี่ตองอ่านล่างสุดสิครับ555+

27. juntcivic

1,549
    34
    0
    อยาก ตืบ เด็ก

28. Project_L

873
    8
    0
    คลิก มี เหลา ด้วยเหรอ พี่เก่ง - -

29. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ไปถึงถิ่นสาวงาม ไม่เห็นมีรูปหญิงงามเลย

30. Project_L

873
    8
    0
    พี่อาทไม่ให้กล้องผม อ่ะ ถ้าให้นะ ในกล้องมีแต่ สาว อ่ะ 55555555+

ปล.ไม่ได้บอกพี่อาทดิหว้าว่า ขอยืมกล้อง -*- ก้ากกก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้