ถึง ภูเก๊ตแล้วครับแต่ว่า ขับๆอยู่ ไฟเกียร์ที่ D4

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pedmaster, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    ถึง ภูเก๊ตแล้วครับแต่ว่า ขับๆอยู่ ไฟเกียร์ ตำแหน่ง D4 กระพริบตลอดเวลาครับ
    ดับเครื่อง สตาร์ มาอีกที ก็หาย แต่ขับไปได้สักพัก ก็โชว์ต่อ
    เครียดมากเลย ครับ ต้องขับกลับ อีก

ขอบคุณมากนะครับ สำหรับกระทู้ที่แล้ว

:D:D:D:D

2. pom8160

pom8160 New Member Member

179
    8
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ภูเก็ตครับ
    ผมอยู่ภูเก็ตหากมีปัญหาในการเดินทางโทรมาถามได้นะครับ
    089-1649184

3. pedmaster

104
    0
    0
    ยังงัยเดวโทรไปแน่นอนเลยครับ

แต่ขอแก้ ไฟ D4 กระพริบก่อน

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ลองดูกระทู้นี้ครับเผื่อว่ามีประโยชน์บ้าง
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=527718

5. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    มีปัญหาเรื่องสาวๆ รับปรึกษามั้ยครับ

555+

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ผมเดาว่าฟิวเสีย

7. pedmaster

104
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ

ลองไปอ่านดูมามั่งและ

8. ooTToo

ooTToo New Member Member

73
    1
    0
    กลับมาถึงโดยปลอดภัยนะคับ ผมมีแผนจะไปเหมือนกัน มีแหล่งท่องเที่ยวดีๆ ร้านอาหารอร่อยๆ และที่พักดีๆ ก้อแนะนำมาบ้างนะคับ

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้