งานเข้าอีก แล้ว..... เซ็ง

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย gigg_sy, 17 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    มาขอระบายหน่อยนะคับ

รถพังอีกแล้วคับพี่น้อง

เทอร์โบพัง เสื้อก็ร้าว บ้านก็จะกู้ จะเอาอะไรกับตู่นักหน่า เซ็ง เซ็ง

แล้วจะมีไรอีกไมนี่ ผอม แน่ ตู่. ..........................

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โหย ขนาดนนั้นเลยหรอครับ....เป็นกำลังใจให้นะครับ....

ทำไปเรื่อยๆ ไม่ต้องรีบ...

3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    รถแรงต้องไม่ท้อ..............................

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สู้เขาครับ ตากิ๊ก รักจะขับรถแต่ง..........รถแรง.............อิ.............อิ

ตอนนี้ กินแกลบเหมือนกัน เพิ่งจะโดนศาลมีคำสั่ง อายัด เงินเดือน โบนัส.................เซ็.เป็ดเลย ไม่รู้โดนกี่เดือน

อดแต่งรถเลย...............................ฮือ.........................ฮือ

5. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    T^T เปนกำลังใจให้ สู้ สู้ ๆ คับพี่

เรื่องรถแรงเอาทีหลังก้อได้ม้างง

(อิอิๆกัวตามม่ายทัน)

6. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    เปงกาลังจัยไห้คร๊าบบบบ..;)สู้สู้

7. เศร้า ช่วงนี้ ผมก้ย่ำแย่

8. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ขอบคุณทีให้กำลังใจครับ.....

สู้ ต่อไปเลย...... ครับ

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สู้ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้