Meetting กันอีกซักรอบไหมครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    สิ้นเดือนไปเขาดินกันไหมคับพี่น้อง

ไปย้อนวันวานเมื่อวัยเด็ก(เล็กๆ)

เดินทางไม่ค่อยลำบากด้วยครับ

ค่าใช้จ่ายก็ไม่แพง คนละ50บาทไทย(ถ้าผมจำไม่ผิดนะ)

ก่อนกลับก็ไปถ่ายรูปหน้าลานพระบรมรูปทรงม้า หรือกลางถนนที่งงที่สุดในกรุงเทพ55+

พี่น้องว่าดีไหมครับ....

ถ้าดีขอเสียงหน่อยยยยยยยยย....คับพี่น้อง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2008
  2. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    รุ้ สึก ว่า ค่าเข้า ของ ผุ้ ใหญ่ จะ 60 มั๊ง น่ะ ครับบ

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - สงใส ว่าเขา จะ ให้ พวก เรา เข้า อ่ป่าว

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    คิดดี

5. Project_L

873
    8
    0
    ทำดี

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เตรียมการ มา อยากเที่ยวพอดี

7. Project_L

873
    8
    0
    - - เผาตังงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. pep

916
    1
    0
    ผมขอดูวันว่างก่อนคับแต่น่าจะเป็นวันอาทิตย์ที่26คับ

ขอนัด10โมงละกันครับ เพราะมาจริงๆก็เที่ยง555+

มีใครติดธุระอะไรไหมครับ

(เด๋วพาช้างไปขี่ม้าหมุน)

9. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    จัดไปครับ

10. Project_L

873
    8
    0
    - - ต้อง ดูวนก่อน อ่ะงับ เดือน นี้ ไป บ่อย ไป แล้ว อ่ะงิ กลัว แม่ไม่ให้ - -
    เพราะต้อง ซ่อม รถ อีก -*-

11. pep

916
    1
    0
    ให้ไปอยุ่แร้ววววววว

แต่ทำไมรถซ่อมบ่อยจังว่ะ

12. Project_L

873
    8
    0
    - - บ่อยตรงใหนเนี้ย เพื่อง จะ รอบ 2

13. pep

916
    1
    0
    พี่น้องครับ
    หรือว่าเราจาย้ายไปสวนรถไฟกันดีครับ
    เนื่องจากเขาดินอยุ่ใกล้พันธมิตร
    เขาไปเด๋วออกมาไม่ได้แล้วจางานเข้าครับ
    (อันที่จริงกลัวตาย)

วันก็ยังเป็นวันที่26นะครับยังไม่มีการเปลี่ยนแปลง
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    จะไปไหนกัน เอาสถานที่ห่างจากชุนนุม หน่อยแล้วกัน
    หรือ จว. ใกล้ แนะนำมาเลย
    ว่างเปล่าวไม่รู้ทำปากดี

15. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    มีทติ้ง รัฐสภากันไหม ผมชอบแก๊สน้ำตา

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    ชอบ ขาขาด ด้วยป่าว :D

17. pep

916
    1
    0
    ตกลงเราจาไปไหนกันครับ
    กด
    V.1 สวนรถไฟ (ปั่นจักรยาน)
    V.2 เขาดิน (ปั่นเรือ)
    v.3 เข้าบ่อน (ปั่นแปะ)-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-= (อันนี้ผมล้อเล่น)

ประกาศผลโหวด 22/10/51

18. Project_L

873
    8
    0
    ง่ายๆ หน้าบ้าน พี่เก่งเลย เคลียรถ ให้หมด แล้ว ไป โม รถ กันในบ้านพี่ เก่งอ่ะ 555+

19. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    เขาดินช่วงนี้ปิดทำการครับ

20. GAUSS

4,354
    50
    48
    แนะนำที่เที่ยวบ้างใกล้ๆ ครับ
    จะได้ไปกันได้

21. Project_L

873
    8
    0
    พี่เก๊าไป ยิง บีบีกัน กันเอาม่ะครับ เหอๆ ใกล้ๆ บ้านพี่อ่ะ อิอิ

22. GAUSS

4,354
    50
    48
    แถวไหน น่าสนเหมือนกัน

23. juntcivic

1,549
    34
    0
  24. Project_L

873
    8
    0
    ไปป่ะละพี่เก๊า อิอิ เราไปกัน 2 สอง เป็นที่ ล่อ เป๋า ได้ดีที่สุด อิอิ

ตรง 3 แยก ก่อนถึง ครองปะปา เลี้ยวขาวไป วิ่งเข้าไป อีกเท่าไรไม่รู้
    สนามชื่อ The Rock อ่ะครับ ราคายังไม่รู้ 0.๐

ไปเล่นราบ11 ดีก่า เช่าปืน 300 ค่าสนาม 150 ค่ากะสุน เพิ่ม 250 เล่น แมร่งทั้งวัน
    ผู้หญิง ฟรี สะงั้นอะ โคดงง -.-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้