ใครเคยสเต็ปมอเตอร์หัวหลุดบ้างครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย going, 22 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. going

going New Member Member

50
    0
    0
    ใครเคยสเต็ปมอเตอร์หัวหลุดบ้างครับ ไม่ทราบว่ามันเกิดจากอะไรเกิดจากคนจูนหรือแรมด้าพังครับกัน

2. Scorpius

Scorpius New Member Member

5
    0
    0
    มันเป็นความบังเอิญครับ คนจูนก็จูนตามปกติ
    แลมบ์ด้า ก็ไม่ได้พัง แต่ถ้าจูนไม่กระโชกโฮกฮากมากนัก
    มันก็ไม่ได้เกิดขึ้นง่ายๆครับ
    ผมพยายามทำอยู่นาน มันก็ไม่ยอมหลุดซักที
    แต่ถ้าเผลอๆ มันก็หลุดมาซะงั้น
    จูนมันถนอมๆหน่อยละกันครับ

3. going

50
    0
    0
    มันไม่ใช่ความบังเอิญครับ เพราะว่าหัวหลุดมา 3 ตัวแล้ว ตอนแรกให้ช่างเค้าดูเค้าบอกว่าหม้อต้ม เปลี่ยนแรมด้าแล้ว ก็ยังเป็น เค้าบอกว่าเกี่ยวกับอ็อกซิเจ้นเซ็นเซอร์ ไม่รูเหมือนกันครับว่าคนอื่นเคยเป็นหรือป่าว ของผมเครื่อง rb 25 det

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    หัวหลุดได้ยังไงครับ ของผมจูนเล่นบ่อยๆก็ไม่เห็นเคยหลุดเลย

5. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    อะไรคือหัวหลุดอ่ะครับ ^^"

6. going

50
    0
    0
    ถ้า ออกซิเจนเซ็นเซอร์พังมันจะหลุดไหมครับ

7. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    หัวหลุดคืออะไรอ่ะครับ อยากรู้อ่ะครับ T_T

8. GA16RC

GA16RC New Member Member

216
    7
    0
    นั่นสิ อะไรหรอหัวหลุด

9. jds

jds New Member Member

41
    0
    0
    ยี่ห้ออะไรที่หลุดง่ายสุดน่ะครับ

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ใช้อยู่ยังไม่เคยหลุดอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้