กำลังจะซื้อ cilica ครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย เอกพล, 22 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกพล

เอกพล Guest

0
    0
    0
    กำลัง จะซื้ออะครับ เป็นรถเต้น จะไปดูวันเสาร์นี้แล้ว สามแสนกว่า
    ไม่รู้จะต้องดูอะไร เป็นพิเศษบ้างครับ
    แล้ว ระหว่างไฟป๊อบ กะ ไฟกลมอันไหน ดีกว่ากันครับ

2. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ดีทั้งคู่แหละคับ แล้วแต่ ว่าชอบแบบไหน

3. SSIII

SSIII Guest

0
    0
    0
    สามแสนไฟกลมไม่น่าจะได้นะครับ

4. เอกพล

เอกพล Guest

0
    0
    0
    ครับ เป็นไฟป๊อป บังเอิญไปส่งเพื่อนดูรถ แล้วเจอใส่พอดี
    สามแสนห้า ปี 93 เครื่องเดิม
    ต้องดูอะไรเพิ่มบ้างครับ

5. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    จะซื้อรถใจเย็นๆนะค่อยๆดู แล้วก็ลองดูหลายๆคันเทียบกันคับ

6. ครับต้องใจเย็นๆครับ

7. nut nut

nut nut New Member Member

1
    0
    0
    ครับต้องใจเย็นๆนะครับ

8. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้