ท่านใดมีโปรแกรมdata link ของALFANOบ้างครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย kart_yai, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    จะเอาไว้ศึกษา ช่วยแนะนำหน่อย

2. Keng-Castrol

Keng-Castrol New Member Privilege

40
    0
    0
    ดาวน์โหลดเอาก็ได้ครับ ผมเคยไปดาวน์โหลดเอาคู่มือมา จำได้ว่ามีให้โหลดโปรแกรมด้วยนะ

หาใน google เลยครับ

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
  4. kart_yai

282
    1
    18
    ขอบคุณเซียนคาร์ททุกท่านคับ.......................

5. kart_yai

282
    1
    18
    ลืมครับ ของผมเป็นรุ่น pro v2 จะต้องมีสายอะไรบ้างครับ
    รบกวนอีกทีครับ ท่านเซียน

6. Keng-Castrol

Keng-Castrol New Member Privilege

40
    0
    0
    สายดาต้า หรือสายเซ็นเซอร์ ครับ

ผมใช้รุ่น ASTRO ไม่เคยโหลดดาต้าไปทำไรเลย ซื้อเพราะมีไฟวัดรอบวิ่งเนี่ยแหละ ฟิวส์ F-1 ดี 5555

7. เห็นที่ร้า เคซี คาร์ท เขามีขาย ลองโทรไป 02 -7219601
    ถ้ามีสาย ก็ดูข้อมูลได้ ลายสนาม ความเร็วแต่ละโค้ง คนส่วนมากแค่ใช้ดูความเร็วเท่านั้น จริงๆใช้ประโยชย์กับมันได้มากกว่าที่คิด

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อยากได้รุ่นเจ๋งๆ กะเค้าบ้าง แต่ไม่มีตังค์ซื้ออ่ะ ....เศร้า...ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้