ท่านที่ยังไม่ได้จ่ายค่าเสื้อ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สำหรับท่านที่ยังไม่ได้จ่ายค่าเสื้อ

ให้ท่านโอนตัง มาที่เลขบัญชี 365-212983-4

ธนาคาร ไทยพาณิชย์

ชื่อบัญชี นาย ณัฐฐิพงษ์ ภาคีรักษ์

เมื่อโอนมาแล้วกรุณาเก็บหลักฐานไว้ด้วย แล้วมาโพสแจ้งไว้ด้วยนะคับ

วันสุดท้ายที่จะโอนได้คือ วัน พุทธ ที่ 15 ตุลาคม 2551

ถ้าหมดเขตมีคนจ่ายตังเท่าไหร่จะทำเสื้อแค่จำนวนนั้น
    หรือจะรอรอบต่อไปก็คงอีกนาน หรืออาจจะไม่ทำแล้ว

โอกาศสุดท้ายถึงวันศุกร์ 18 หลังจากนี้ไม่มีอีกแล้วนะคับ

แก้ไขล่าสุด: 15 ตุลาคม 2008
  2. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    รีบจ่ายกันไวๆครับ จะได้หล่อๆ กานทุกคนฮะ...อิอิ

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  3. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    โอนเงินจำนวน 250 บาทไปให้แล้วนะครับ :)

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    up.......................

5. ประธานลืมบอก ธนาคาร กับสาขา รึป่าว เผื่อบางคนเค้าไปโอนที่ธนาคาร ไม่ได้โอนตู้อ่ะ

6. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    โอนเงินไปแล้วนะครับ500บาท

เป็นของนัทกับของเอ็มคับ

Sizeก็ M กับ L คับป๋ม

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    โอนแล้วไปแล้วนะครับ...........ให้พี่ผมโอนไปให้ยังไงเช็คด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้